ประกาศผลคัดเลือกให้เข้าสัมภาษณ์จากระบบคัดตรงจากพื้นที่ เพื่อเรียนพยาบาล

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี นครลำปาง

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี นครลำปาง

3 ก.พ.2560 สถาบันพระบรมราชชนก กระทรวงสาธารณสุข
ดูแลสถาบันในเครือข่าย ได้ประกาศผู้มีสิทธิเข้าสัมภาษณ์แล้ว
http://admission.pi.in.th/admission/index.php/info

สถาบันพระบรมราชชนก กระทรวงสาธารณสุข

สถาบันพระบรมราชชนก กระทรวงสาธารณสุข

เมื่อเข้าเว็บไซต์ของ วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี นครลำปาง
http://www.bcnlp.ac.th/main/admission.php
ก็พบรายชื่อนักเรียนที่ผ่านเกณฑ์เข้าสัมภาษณ์
ใน ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์เข้าตรวจสอบหลักฐานและสัมภาษณ์ ในระบบคัดตรงจากพื้นที่
http://www.bcnlp.ac.th/main/pdf/admission60/BCNLP-20170203%20NameList.pdf
ได้เห็นรายชื่อก็ทำให้ทราบว่า
นักเรียนที่เกรดถึง และผ่านเกณฑ์ต่าง ๆ สามารถยืนเอกสารผ่านระบบ
เพื่อรับการคัดเลือก หากผ่านก็จะเข้าสอบสัมภาษณ์
ซึ่งรายชื่อที่ประกาศออกมามีจำนวนใกล้เคียงกับที่จะรับจริง
ถ้าเรียกสัมภาษณ์ แล้วไม่มีปัญหาเรื่องเอกสาร ร่างกาย หรืออื่น ๆ
ก็น่าจะผ่านสัมภาษณ์ เนื่องจากไม่ได้เรียกสัมภาษณ์จำนวนมาก
สรุปว่ายินดีด้วยกับน้องนักเรียนที่ผ่านการคัดเลือกให้เข้าสัมภาษณ์ในครั้งนี้

ประกาศนี้ นายรุ่งฤทัย มวลประสิทธิ์พร ผอ.สถาบันพระบรมราชชนก
ประกาศเมื่อ 2 ก.พ.2560
https://www.facebook.com/groups/thaiebook/763389280478559/

ประกาศผู้มีสิทธิเข้าสัมภาษณ์

ประกาศผู้มีสิทธิเข้าสัมภาษณ์

ประกาศผู้มีสิทธิเข้าสัมภาษณ์

ประกาศผู้มีสิทธิเข้าสัมภาษณ์

ท๊อป 3 โรงเรียนในลำปางในท็อป 35 โรงเรียน ม.ปลาย ภาคเหนือ

top school in lampang

top school in lampang

top school in northern

top school in northern

ผลการจัดอันดับโรงเรียนในภาคเหนือ
พบ Top 3 โรงเรียนในลำปาง
อยู่ใน Top 35 ของ ม.ปลาย ภาคเหนือ
จัดอันดับจากจำนวนนักเรียนสอบติดข้อเขียนโควตา มช.

เพื่อเข้ามหาวิทยาลัยเชียงใหม่ (ไม่รวมมหาวิทยาลัยพ่วง)
http://www.thaiall.com/topstory/quota_cmu_17_prov_2560_sch.php

1. บุญวาทย์วิทยาลัย อันดับ 2 ของ ม.ปลาย ภาคเหนือ
2. ลำปางกัลยาณี อันดับ 28 ของ ม.ปลาย ภาคเหนือ
3. อัสสัมชัญลำปาง อันดับ 32 ของ ม.ปลาย ภาคเหนือ

 

ส่วนผลสอบแยกรายจังหวัด มีข้อมูลที่
http://www.thaiall.com/topstory/quota_cmu_17_prov_2560.php
ข้อมูล เมื่อ 9 มกราคม 2560
สำนักทะเบียนและประมวลผล มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
http://quota.reg.cmu.ac.th/

ไปรายงานตัวยืนยันสิทธิ์แล้ว อาจถูกตัดสิทธิ์แอดมิชชันได้ ต้องทำความเข้าใจ

announcement quota 2560

announcement quota 2560

https://www.facebook.com/groups/thaiebook/749615931855894/

ไปรายงานตัวยืนยันสิทธิ์แล้ว อาจถูกตัดสิทธิ์แอดมิชชันได้ ต้องทำความเข้าใจ

การถูกตัดสิทธิ์แอดมิชชัน
คือ การที่นักเรียนสมัครเข้าเรียนในสถาบันหนึ่ง
แล้วยืนยันสิทธิ์ที่จะเข้าศึกษาในสถาบันนั้น
แล้วสถาบันนั้นจะส่งชื่อผู้ยืนยันสิทธิ์ เข้าระบบระบบเคลียริ่งเฮาส์ที่ดูแล
โดย สมาคมอธิการแห่งประเทศไทย (สอท.)
เมื่อนักเรียนไปสมัครเรียนในสถาบันอื่นอีก ผ่านระบบแอดมิชชัน
แม้คะแนนถึงระดับที่สถาบันอื่นจะรับได้ ก็จะถูกตัดสิทธิ์ออก และไม่ประกาศผลว่าสอบได้
เพราะนักเรียนท่านนั้นยืนยันสิทธิ์ในสถาบันแรกไปแล้ว
และยังคงสิทธิ์ได้เรียนในสถาบันแรกต่อไป

ปฏิทินสอบ Admission 2560
http://www.tlcthai.com/education/admission/112771.html
http://www.dailynews.co.th/education/503573

 

ดังนั้น หากสอบโควตาแล้วติดในมหาวิทยาลัยใด
ก็ควรตรวจสอบให้แน่ใจว่า “การยืนยันสิทธิ์
จะมีผลอย่างไรหรือไม่

อ้างถึงข้อมูลปีการศึกษา 2559
จาก http://p-dome.com/dis-admissions-59/
การถูกตัดสิทธิ์แอดมิชชัน หรือไม่ถูกตัดสิทธิ์ มีเงื่อนไขสำคัญดังนี้

1. ถ้าเข้าสมัครเรียนในสถาบันที่รับตรงผ่านระบบเคลียริ่งเฮาส์
สถาบันนั้นจะส่งชื่อผู้ยืนยันสิทธิ์เข้าระบบเคลียริ่งเฮาส์
เป็นผลให้ถูกตัดสิทธิ์ แม้ไปสอบและมีคะแนนสูง
ก็จะไม่ประกาศชื่อว่าติดที่ใด เพราะถูกตัดสิทธิ์
ปี 2559 มี 26 สถาบัน ประกอบด้วย

1. จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
2. มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
3. มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
4. มหาวิทยาลัยทักษิณ
5. มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
6. มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
7. มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
8. มหาวิทยาลัยนครพนม
9. มหาวิทยาลัยนราธิวาสราชนครินทร์
10. มหาวิทยาลัยมหิดล
11. มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
12. มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
13. มหาวิทยาลัยศิลปากร
14. กลุ่มสถาบันแพทยศาสตร์แห่งประเทศไทย (กสพท)
15. วิทยาลัยแพทยศาสตร์พระมงกุฎเกล้า
16. มหาวิทยาลัยราชภัฏชัยภูมิ
17. มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
18. มหาวิทยาลัยราชภัฏวไลยอลงกรณ์
19. มหาวิทยาลัยศรีปทุม (มหาวิทยาลัยเอกชน)
20. มหาวิทยาลัยสยาม (มหาวิทยาลัยเอกชน)
21. มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต (มหาวิทยาลัยเอกชน)
22. มหาวิทยาลัยนอร์ทเชียงใหม่ (มหาวิทยาลัยเอกชน)
23. มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ (มหาวิทยาลัยเอกชน)
24. มหาวิทยาลัยปทุมธานี (มหาวิทยาลัยเอกชน)
25. วิทยาลัยเซาธ์อีสบางกอก (มหาวิทยาลัยเอกชน)
26. สถาบันเทคโนโลยีแห่งสุวรรณภูมิ (มหาวิทยาลัยเอกชน)

2. หลายสถาบันไม่ได้เข้าร่วมกับระบบเคลียริ่งเฮาส์
แต่สถาบันเหล่านั้นส่งชื่อผู้ยืนยันสิทธิ์เข้าระบบเคลียริ่งเฮาส์
เป็นผลให้ถูกตัดสิทธิ์ มี 12 สถาบัน

1. มหาวิทยาลัยขอนแก่น
2. มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
3. มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี
4. มหาวิทยาลัยนเรศวร
5. มหาวิทยาลัยมหาสารคาม
6. มหาวิทยาลัยแม่โจ้
7. มหาวิทยาลัยพะเยา
8. มหาวิทยาลัยบูรพา
9. มหาวิทยาลัยวลัยลักษณ์
10. สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
11. มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
12. มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี (บางโครงการ)

ข้อมูลอันดับโรงเรียนทั้ง 17 จังหวัดในภาคเหนือ

ข้อมูลอันดับโรงเรียนทั้ง 17 จังหวัดในภาคเหนือ
จากทั้งหมด 634 โรงเรียนที่มีนักเรียนระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย
เรียงตามจำนวนนักเรียนที่สอบผ่านข้อเขียนโควตาเข้ามหาวิทยาลัยเชียงใหม่
เพื่อเข้าศึกษาในปีการศึกษา 2560 ประกาศผลเมื่อ 9 มกราคม 2560

school ranking

school ranking

ข้อมูล เมื่อ 9 มกราคม 2560
จาก สำนักทะเบียนและประมวลผล มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
แล้วผมนำมาประมวลผล จัดอันดับทั้ง 17 จังหวัด
แล้วเผยแพร่ใน http://www.thaiall.com/topstory/

ลำดับ รหัสโรงเรียน ชื่อโรงเรียน จำนวนที่ผ่านข้อเขียนเข้ามหาวิทยาลัยเชียงใหม่
1 1106 ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย 262 เชียงใหม่
2 2101 บุญวาทย์วิทยาลัย 197 ลำปาง
3 1105 มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกมัธยม 159 เชียงใหม่
4 4101 สามัคคีวิทยาคม 147 เชียงราย
4 10101 นครสวรรค์ 147 นครสวรรค์
6 1101 ยุพราชวิทยาลัย 145 เชียงใหม่
7 5101 สตรีศรีน่าน 117 น่าน
8 1107 ดาราวิทยาลัย 110 เชียงใหม่
9 9101 เฉลิมขวัญสตรี 105 พิษณุโลก
10 1109 สาธิตมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ 90 เชียงใหม่
11 6101 จักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน 88 ลำพูน
12 3102 นารีรัตน์จังหวัดแพร่ 82 แพร่
13 5102 ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน 78 น่าน
14 1102 วัฒโนทัยพายัพ 74 เชียงใหม่
14 7101 พะเยาพิทยาคม 74 พะเยา
16 1219 สันป่าตองวิทยาคม 69 เชียงใหม่
16 3101 พิริยาลัยจังหวัดแพร่ 69 แพร่
18 5201 ปัว 61 น่าน
19 4107 จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย 59 เชียงราย
20 1114 เรยีนาเชลีวิทยาลัย 53 เชียงใหม่
21 4110 เทศบาล 6 นครเชียงราย 52 เชียงราย
21 9113 มัธยมสาธิตมหาวิทยาลัยนเรศวร 52 พิษณุโลก
21 13102 ตากพิทยาคม 52 ตาก
24 11101 อุตรดิตถ์ 50 อุตรดิตถ์
25 11102 อุตรดิตถ์ดรุณี 49 อุตรดิตถ์
26 14102 กำแพงเพชรพิทยาคม 46 กำแพงเพชร
27 1122 วารีเชียงใหม่ 45 เชียงใหม่
28 2102 ลำปางกัลยาณี 44 ลำปาง
29 4102 ดำรงราษฎร์สงเคราะห์ 42 เชียงราย
30 9102 พิษณุโลกพิทยาคม 38 พิษณุโลก
31 5206 ท่าวังผาพิทยาคม 37 น่าน
32 2105 อัสสัมชัญลำปาง 35 ลำปาง
33 15206 สวรรค์อนันต์วิทยา 33 สุโขทัย
34 1116 พระหฤทัยเชียงใหม่ 32 เชียงใหม่
35 1209 รังษีวิทยา 27 เชียงใหม่
35 6102 ส่วนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน 27 ลำพูน
37 15102 อุดมดรุณี 26 สุโขทัย
38 1201 สันกำแพง 25 เชียงใหม่
39 1210 จอมทอง 24 เชียงใหม่
39 9111 จุฬาภรณราชวิทยาลัย พิษณุโลก 24 พิษณุโลก
41 5208 เชียงกลาง “ประชาพัฒนา” 21 น่าน
41 10203 ตาคลีประชาสรรค์ 21 นครสวรรค์
43 1120 เทพบดินทร์วิทยา 20 เชียงใหม่
44 4201 เทิงวิทยาคม 19 เชียงราย
44 14103 วัชรวิทยา 19 กำแพงเพชร
46 1239 ช่องฟ้าซินเซิงวาณิชบำรุง 18 เชียงใหม่
46 7202 เชียงคำวิทยาคม 18 พะเยา
48 1213 นวมินทราชูทิศ พายัพ 17 เชียงใหม่
49 4206 พานพิทยาคม 16 เชียงราย
49 13201 สรรพวิทยาคม 16 ตาก
49 17101 อุทัยวิทยาคม 16 อุทัยธานี
52 16101 พิจิตรพิทยาคม 15 พิจิตร
53 13101 ผดุงปัญญา 14 ตาก
53 15101 สุโขทัยวิทยาคม 14 สุโขทัย
55 3213 เทพนารี 13 แพร่
55 8101 ห้องสอนศึกษา 13 แม่ฮ่องสอน
55 8201 แม่สะเรียง “บริพัตรศึกษา” 13 แม่ฮ่องสอน
55 12101 เพชรพิทยาคม 13 เพชรบูรณ์
55 16202 ตะพานหิน 13 พิจิตร
55 17201 หนองฉางวิทยา 13 อุทัยธานี
61 1115 วชิรวิทย์ ฝ่ายมัธยม 12 เชียงใหม่
61 3205 ลองวิทยา 12 แพร่
61 12102 วิทยานุกูลนารี 12 เพชรบูรณ์
64 10102 สตรีนครสวรรค์ 11 นครสวรรค์
65 1104 กาวิละวิทยาลัย 10 เชียงใหม่
65 5203 สา 10 น่าน
65 5207 นาน้อย 10 น่าน
65 12201 หล่มสักวิทยาคม 10 เพชรบูรณ์
65 12205 หล่มเก่าพิทยาคม 10 เพชรบูรณ์
70 2215 เสริมงามวิทยาคม 9 ลำปาง
70 7205 จุนวิทยาคม 9 พะเยา
70 9103 เตรียมอุดมศึกษา ภาคเหนือ 9 พิษณุโลก
73 4203 แม่จันวิทยาคม 8 เชียงราย
73 10105 ลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ 8 นครสวรรค์
75 1202 สันทรายวิทยาคม 7 เชียงใหม่
75 1212 แม่ริมวิทยาคม 7 เชียงใหม่
75 2213 วังเหนือวิทยา 7 ลำปาง
75 4213 แม่สายประสิทธิ์ศาสตร์ 7 เชียงราย
75 12108 เซนต์โยเซฟศรีเพชรบูรณ์ 7 เพชรบูรณ์
75 15201 เมืองเชลียง 7 สุโขทัย
75 16203 บางมูลนากภูมิวิทยาคม 7 พิจิตร
82 1241 รัตนาเอื้อวิทยา 6 เชียงใหม่
82 3202 ร้องกวางอนุสรณ์ 6 แพร่
82 4108 เชียงรายวิทยาคม 6 เชียงราย
82 6205 ธีรกานท์บ้านโฮ่ง 6 ลำพูน
82 7216 เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ พะเยา 6 พะเยา
82 15207 ศรีสำโรงชนูปถัมภ์ 6 สุโขทัย
88 1242 วชิราลัย 5 เชียงใหม่
88 7204 ภูซางวิทยาคม 5 พะเยา
88 8202 ปายวิทยาคาร 5 แม่ฮ่องสอน
88 9106 จ่านกร้อง 5 พิษณุโลก
88 9115 เซนต์นิโกลาส 5 พิษณุโลก
88 11201 พิชัย 5 อุตรดิตถ์
94 1113 มาร์มาร่า วิชัยวิทยา 4 เชียงใหม่
94 1125 โกวิทธำรงเชียงใหม่ 4 เชียงใหม่
94 1218 พร้าววิทยาคม 4 เชียงใหม่
94 1222 หางดงรัฐราษฎร์อุปถัมภ์ 4 เชียงใหม่
94 2206 ประชารัฐธรรมคุณ 4 ลำปาง
94 2212 แม่เมาะวิทยา 4 ลำปาง
94 3204 สูงเม่นชนูปถัมภ์ 4 แพร่
94 3207 วังชิ้นวิทยา 4 แพร่
94 4211 เวียงป่าเป้าวิทยาคม 4 เชียงราย
94 9201 นครไทย 4 พิษณุโลก
94 12209 หนองไผ่ 4 เพชรบูรณ์
105 1108 ธรรมราชศึกษา 3 เชียงใหม่
105 1124 สารสาสน์วิเทศเชียงใหม่ 3 เชียงใหม่
105 1207 ฝางชนูปถัมภ์ 3 เชียงใหม่
105 1221 บ้านกาดวิทยาคม 3 เชียงใหม่
105 1223 เชียงดาววิทยาคม 3 เชียงใหม่
105 1228 อมก๋อยวิทยาคม 3 เชียงใหม่
105 2103 เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเขลางค์นคร 3 ลำปาง
105 2201 เถินวิทยา 3 ลำปาง
105 3203 สองพิทยาคม 3 แพร่
105 4103 เม็งรายมหาราชวิทยาคม 3 เชียงราย
105 5225 เมืองยมวิทยาคาร 3 น่าน
105 6208 ทุ่งหัวช้างพิทยาคม 3 ลำพูน
105 7106 เทศบาล 2 (แม่ต๋ำดรุณเวทย์) 3 พะเยา
105 7107 สาธิตมหาวิทยาลัยพะเยา 3 พะเยา
105 8103 เทศบาลเมืองแม่ฮ่องสอน 3 แม่ฮ่องสอน
105 10106 เซนต์โยเซฟนครสวรรค์ 3 นครสวรรค์
105 10201 ชุมแสงชนูทิศ 3 นครสวรรค์
105 11103 เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า อุตรดิตถ์ 3 อุตรดิตถ์
105 12248 จิตพิมล 3 เพชรบูรณ์
124 1110 หอพระ 2 เชียงใหม่
124 1118 พิงครัตน์ 2 เชียงใหม่
124 1123 เชียงใหม่คริสเตียน 2 เชียงใหม่
124 1203 แม่แตง 2 เชียงใหม่
124 1215 ฮอดพิทยาคม 2 เชียงใหม่
124 1216 สารภีพิทยาคม 2 เชียงใหม่
124 2115 อรุโณทัย 2 ลำปาง
124 3106 เมืองแพร่ 2 แพร่
124 3206 ม่วงไข่พิทยาคม 2 แพร่
124 4111 สันติวิทยา 2 เชียงราย
124 4114 องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย 2 เชียงราย
124 4238 นุชนาถอนุสรณ์ 2 เชียงราย
124 5223 น่านนคร 2 น่าน
124 6202 ป่าซาง 2 ลำพูน
124 6206 เวียงเจดีย์วิทยา 2 ลำพูน
124 7208 ดอกคำใต้วิทยาคม 2 พะเยา
124 7210 ปงรัชดาภิเษก 2 พะเยา
124 7212 เชียงม่วนวิทยาคม 2 พะเยา
124 8203 ขุนยวมวิทยา 2 แม่ฮ่องสอน
124 8204 แม่ลาน้อยดรุณสิกข์ 2 แม่ฮ่องสอน
124 14110 เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ 2 กำแพงเพชร
124 14204 ขาณุวิทยา 2 กำแพงเพชร
124 14214 คลองลานวิทยา 2 กำแพงเพชร
124 15204 ทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์ 2 สุโขทัย
124 16105 สระหลวงพิทยาคม 2 พิจิตร
124 17102 พระสุธรรมยานเถระวิทยา 2 อุทัยธานี
150 1206 สันป่ายางวิทยาคม 1 เชียงใหม่
150 1211 สองแคววิทยาคม 1 เชียงใหม่
150 1217 ดอยสะเก็ดวิทยาคม 1 เชียงใหม่
150 1224 ไชยปราการ 1 เชียงใหม่
150 1226 แม่แจ่ม 1 เชียงใหม่
150 1230 เวียงแหงวิทยาคม 1 เชียงใหม่
150 1231 แม่อายวิทยาคม 1 เชียงใหม่
150 1246 ฉือจี้เชียงใหม่ 1 เชียงใหม่
150 2106 เสด็จวนชยางค์กูลวิทยา 1 ลำปาง
150 2109 โป่งหลวงวิทยา รัชมังคลาภิเษก 1 ลำปาง
150 2116 มัธยมวิทยา 1 ลำปาง
150 2214 สบปราบพิทยาคม 1 ลำปาง
150 2223 ทุ่งอุดมวิทยา 1 ลำปาง
150 3107 สาธิตเทศบาลบ้านเชตวัน 1 แพร่
150 3109 เจริญราษฎร์ 1 แพร่
150 4202 ปล้องวิทยาคม 1 เชียงราย
150 4207 พานพิเศษพิทยา 1 เชียงราย
150 4209 บุญเรืองวิทยาคม 1 เชียงราย
150 4220 แม่สรวยวิทยาคม 1 เชียงราย
150 4241 ลูกรักเชียงของ 1 เชียงราย
150 4242 เด็กดีพิทยาคม 1 เชียงราย
150 5212 ทุ่งช้าง 1 น่าน
150 5218 สารธรรมวิทยาคาร 1 น่าน
150 5224 หนองบัวพิทยาคม 1 น่าน
150 6210 ป่าตาลบ้านธิพิทยา 1 ลำพูน
150 7103 ฟากกว๊านวิทยาคม 1 พะเยา
150 7104 พะเยาประสาธน์วิทย์ 1 พะเยา
150 7201 แม่ใจวิทยาคม 1 พะเยา
150 7209 ถ้ำปินวิทยาคม 1 พะเยา
150 9104 พุทธชินราชพิทยา 1 พิษณุโลก
150 10104 โพฒิสารศึกษา 1 นครสวรรค์
150 11205 น้ำปาดชนูปถัมภ์ 1 อุตรดิตถ์
150 11208 ทองแสนขันวิทยา 1 อุตรดิตถ์
150 12207 ชนแดนวิทยาคม 1 เพชรบูรณ์
150 12218 วังโป่งพิทยาคม 1 เพชรบูรณ์
150 13108 เทศบาล 1 กิตติขจร 1 ตาก
150 13203 สามเงาวิทยาคม 1 ตาก
150 13207 ท่าสองยางวิทยาคม 1 ตาก
150 13208 อุ้มผางวิทยาคม 1 ตาก
150 14205 โค้งไผ่วิทยา 1 กำแพงเพชร
150 14208 พรานกระต่ายพิทยาคม 1 กำแพงเพชร
150 14209 พิไกรวิทยา 1 กำแพงเพชร
150 15205 ชัยมงคลพิทยา 1 สุโขทัย
150 15212 คีรีมาศพิทยาคม 1 สุโขทัย
150 15223 เทศบาลเมืองสวรรคโลก 1 สุโขทัย
150 16102 หัวดงรัฐชนูปถัมภ์ 1 พิจิตร
150 16209 เขาทรายทับคล้อพิทยา 1 พิจิตร
150 17202 บ้านทุ่งนาวิทยา 1 อุทัยธานี
150 17203 ทัพทันอนุสรณ์ 1 อุทัยธานี
150 17204 ตลุกดู่วิทยาคม 1 อุทัยธานี
200 1111 โสตศึกษาอนุสารสุนทร 0 เชียงใหม่
200 1112 สอนคนตาบอดภาคเหนือ 0 เชียงใหม่
200 1117 กาวิละอนุกูล 0 เชียงใหม่
200 1204 เชียงใหม่มัธยม 0 เชียงใหม่
200 1205 แม่หอพระวิทยาคม 0 เชียงใหม่
200 1214 ศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ 0 เชียงใหม่
200 1220 เทพศิรินทร์ เชียงใหม่ 0 เชียงใหม่
200 1225 ดอยเต่าวิทยาคม 0 เชียงใหม่
200 1227 แม่ตื่นวิทยาคม 0 เชียงใหม่
200 1229 สะเมิงพิทยาคม 0 เชียงใหม่
200 1232 แม่ออนวิทยาลัย [ออนเหนือ] 0 เชียงใหม่
200 1234 อรุโณทัยวิทยาคม 0 เชียงใหม่
200 1235 ราชประชานุเคราะห์ 30 0 เชียงใหม่
200 1236 ราชประชานุเคราะห์ 31 0 เชียงใหม่
200 1237 สันติสุข 0 เชียงใหม่
200 1238 ศึกษาสงเคราะห์เชียงดาว 0 เชียงใหม่
200 1240 สหมิตรวิทยา 0 เชียงใหม่
200 1243 บ้านบ่อแก้ว 0 เชียงใหม่
200 1244 บ้านสันต้นหมื้อ 0 เชียงใหม่
200 1245 แม่โถวิทยาคม 0 เชียงใหม่
200 1247 บ้านแม่แฮเหนือ 0 เชียงใหม่
200 1248 บ้านปางอุ๋ง 0 เชียงใหม่
200 1249 มัธยมกัลยาณิวัฒนาเฉลิมพระเกียรติ 0 เชียงใหม่
200 1250 ยุวฑูตศึกษาพัฒนา 0 เชียงใหม่
200 1251 แม่วินสามัคคี 0 เชียงใหม่
200 1901 สมเด็จพระพุทธชินวงศ์ 0 เชียงใหม่
200 1902 บาลีสาธิตศึกษา มจร. 0 เชียงใหม่
200 1903 แกน้อยศึกษา 0 เชียงใหม่
200 1904 วัดกู่สันหนองพิทยา 0 เชียงใหม่
200 1905 พระปริยัติธรรมแม่แตงวิทยา 0 เชียงใหม่
200 1906 กศน.จอมทอง 0 เชียงใหม่
200 1907 วัดโขงขาววิทยา 0 เชียงใหม่
200 1908 สามัคคีวิทยาทาน 0 เชียงใหม่
200 2104 วิสุทธิ์วิทยากร 0 ลำปาง
200 2107 กิ่วลมวิทยา 0 ลำปาง
200 2108 ปงแสนทองวิทยา 0 ลำปาง
200 2112 เมืองมายวิทยา 0 ลำปาง
200 2113 ศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารีฯ 0 ลำปาง
200 2114 ประชาวิทย์ 0 ลำปาง
200 2117 วิชชานารี 0 ลำปาง
200 2118 เคนเน็ตแม็คเคนซี 0 ลำปาง
200 2119 มัธยมศาสตร์ 0 ลำปาง
200 2202 แม่ทะวิทยา 0 ลำปาง
200 2203 แม่ทะพัฒนศึกษา 0 ลำปาง
200 2204 แม่ทะประชาสามัคคี 0 ลำปาง
200 2205 เกาะคาวิทยาคม 0 ลำปาง
200 2207 แจ้ห่มวิทยา 0 ลำปาง
200 2208 ศักดิ์สุนันท์วิทยา 0 ลำปาง
200 2209 แม่พริกวิทยา 0 ลำปาง
200 2210 ห้างฉัตรวิทยา 0 ลำปาง
200 2211 แม่สันวิทยา 0 ลำปาง
200 2216 เมืองปานวิทยา 0 ลำปาง
200 2217 ทุ่งกว๋าววิทยาคม 0 ลำปาง
200 2218 เวียงมอกวิทยา 0 ลำปาง
200 2219 ประชาราชวิทยา 0 ลำปาง
200 2220 ไหล่หินวิทยา 0 ลำปาง
200 2221 สบจางวิทยา 0 ลำปาง
200 2222 เวียงตาลพิทยาคม 0 ลำปาง
200 2224 เมืองปานพัฒนวิทย์ 0 ลำปาง
200 2225 ศรีสุนทรสีลวิสุทธิ์ 0 ลำปาง
200 2226 สุนทรศึกษา 0 ลำปาง
200 2227 ไชยชุมพลศึกษา 0 ลำปาง
200 2228 อ้อมอารีพิทยา 0 ลำปาง
200 2229 ดอนไชยวิทยา 0 ลำปาง
200 2901 กีฬาจังหวัดลำปาง 0 ลำปาง
200 3103 ถิ่นโอภาสวิทยา 0 แพร่
200 3104 ห้วยม้าวิทยาคม 0 แพร่
200 3105 ท่าข้ามวิทยาคม 0 แพร่
200 3110 แพร่ปัญญานุกูล 0 แพร่
200 3111 เซนต์ฟรังซิสเซเวียร์แพร่ 0 แพร่
200 3112 เทพพิทักษ์วิทยา 0 แพร่
200 3201 วิไลเกียรติอุปถัมภ์ 0 แพร่
200 3208 บ้านกาศประชานุเคราะห์ 0 แพร่
200 3209 สรอยเสรีวิทยา 0 แพร่
200 3210 ราชประชานุเคราะห์ 25 0 แพร่
200 3211 เวียงเทพวิทยา 0 แพร่
200 3212 พัฒนาประชาอุปถัมภ์ 0 แพร่
200 4104 เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เชียงราย [เมืองเชียงราย] 0 เชียงราย
200 4105 ห้วยสักวิทยาคม 0 เชียงราย
200 4106 ดอนชัยวิทยาคม 0 เชียงราย
200 4109 สามัคคีวิทยาคม 2 0 เชียงราย
200 4112 สหศาสตร์ศึกษา 0 เชียงราย
200 4113 เทศบาล 5 เด่นห้า 0 เชียงราย
200 4204 จันจว้าวิทยาคม 0 เชียงราย
200 4205 ดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก 0 เชียงราย
200 4208 เชียงของวิทยาคม 0 เชียงราย
200 4210 ห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก 0 เชียงราย
200 4212 แม่เจดีย์วิทยาคม 0 เชียงราย
200 4214 เชียงแสนวิทยาคม 0 เชียงราย
200 4215 บ้านแซววิทยาคม 0 เชียงราย
200 4216 ขุนตาลวิทยาคม 0 เชียงราย
200 4217 เวียงชัยวิทยาคม 0 เชียงราย
200 4218 เวียงเชียงรุ้งวิทยาคม 0 เชียงราย
200 4219 ป่าแดดวิทยาคม 0 เชียงราย
200 4221 พญาเม็งราย 0 เชียงราย
200 4222 แม่ลาววิทยาคม 0 เชียงราย
200 4223 เวียงแก่นวิทยาคม 0 เชียงราย
200 4224 ศึกษาสงเคราะห์แม่จัน 0 เชียงราย
200 4225 นครวิทยาคม 0 เชียงราย
200 4226 วาวีวิทยาคม 0 เชียงราย
200 4227 ดอนศิลาผางามวิทยาคม 0 เชียงราย
200 4228 ไม้ยาวิทยาคม 0 เชียงราย
200 4229 สันติคีรีวิทยาคม 0 เชียงราย
200 4230 แม่ต๋ำตาดควันวิทยาคม 0 เชียงราย
200 4231 วัดถ้ำปลาวิทยาคม 0 เชียงราย
200 4232 แม่อ้อวิทยาคม 0 เชียงราย
200 4233 ดอยงามวิทยาคม 0 เชียงราย
200 4234 ยางฮอมวิทยาคม 0 เชียงราย
200 4235 ราชประชานุเคราะห์ 15 (เวียงเก่าแสนภูวิทยาประสาท) 0 เชียงราย
200 4236 บ้านเทอดไทย 0 เชียงราย
200 4237 บ้านห้วยไร่สามัคคี 0 เชียงราย
200 4239 บ้านด้ายเทพกาญจนาอุปถัมภ์ 0 เชียงราย
200 4901 บ้านห้วยผึ้ง 0 เชียงราย
200 5103 นันทบุรีวิทยา 0 น่าน
200 5104 บ่อสวกวิทยาคาร 0 น่าน
200 5105 น่านประชาอุทิศ 0 น่าน
200 5106 น่านคริสเตียนศึกษา 0 น่าน
200 5202 ศรัทธาศิลาเพชรรังสรรค์ 0 น่าน
200 5204 ตาลชุมพิทยาคม 0 น่าน
200 5205 ราชประชานุเคราะห์ 56 0 น่าน
200 5209 สันติสุขพิทยาคม 0 น่าน
200 5210 บ้านหลวง 0 น่าน
200 5211 นาหมื่นพิทยาคม 0 น่าน
200 5213 สาธุกิจประชาสรรค์ รัชมังคลาภิเษก 0 น่าน
200 5214 ไตรเขตประชาสามัคคี รัชมังคลาภิเษก 0 น่าน
200 5215 แม่จริม 0 น่าน
200 5216 ศรีนครน่าน 0 น่าน
200 5217 พระธาตุพิทยาคม 0 น่าน
200 5219 เมืองแงง 0 น่าน
200 5220 มัธยมป่ากลาง 0 น่าน
200 5221 เมืองลีประชาสามัคคี 0 น่าน
200 5222 บ่อเกลือ 0 น่าน
200 5226 ยาบหัวนาวิทยา 0 น่าน
200 5227 มัธยมพระราชทานเฉลิมพระเกียรติ 0 น่าน
200 5901 วัดบุญยืน 0 น่าน
200 5902 กศน.อำเภอเฉลิมพระเกียรติ 0 น่าน
200 6103 เมธีวุฒิกร “วัดพระธาตุหริภุญชัย” 0 ลำพูน
200 6105 อุโมงค์วิทยาคม 0 ลำพูน
200 6106 บ้านแป้นพิทยาคม 0 ลำพูน
200 6107 เฉลิมพระเกียรติ ๔๘ พรรษา 0 ลำพูน
200 6201 วชิรป่าซาง 0 ลำพูน
200 6203 น้ำดิบวิทยาคม 0 ลำพูน
200 6204 ธรรมสาธิตศึกษา 0 ลำพูน
200 6207 แม่ตืนวิทยา 0 ลำพูน
200 6209 แม่ทาวิทยาคม 0 ลำพูน
200 6211 ทาขุมเงินวิทยาคาร 0 ลำพูน
200 6212 บ้านโฮ่งรัตนวิทยา 0 ลำพูน
200 6213 ราชประชานุเคราะห์ 26 0 ลำพูน
200 6214 นาทรายวิทยาคม 0 ลำพูน
200 7102 พินิตประสาธน์ 0 พะเยา
200 7105 ประชาบำรุง 0 พะเยา
200 7203 ฝายกวางวิทยาคม 0 พะเยา
200 7206 พญาลอวิทยาคม 0 พะเยา
200 7207 ราชประชานุเคราะห์ 24 0 พะเยา
200 7211 ปงพัฒนาวิทยาคม 0 พะเยา
200 7213 งำเมืองวิทยาคม 0 พะเยา
200 7214 ขุนควรวิทยาคม 0 พะเยา
200 7215 ดงเจนวิทยาคม 0 พะเยา
200 7217 ปิยมิตรวิทยา 0 พะเยา
200 8102 ศึกษาสงเคราะห์แม่ฮ่องสอน 0 แม่ฮ่องสอน
200 8205 สบเมยวิทยาคม 0 แม่ฮ่องสอน
200 8206 ราชประชานุเคราะห์ 22 0 แม่ฮ่องสอน
200 8207 ราชประชานุเคราะห์ 21 0 แม่ฮ่องสอน
200 8208 ปางมะผ้าพิทยาสรรพ์ 0 แม่ฮ่องสอน
200 8209 เฉลิมรัชวิทยาคม 0 แม่ฮ่องสอน
200 8210 ราชประชานุเคราะห์ 34 0 แม่ฮ่องสอน
200 8211 สังวาลย์วิทยา 0 แม่ฮ่องสอน
200 8901 กศน.อำเภอเมืองแม่ฮ่องสอน 0 แม่ฮ่องสอน
200 8902 กศน.อำเภอปาย 0 แม่ฮ่องสอน
200 9105 ผดุงราษฎร์ 0 พิษณุโลก
200 9107 วังน้ำคู้ศึกษา 0 พิษณุโลก
200 9108 ท่าทองพิทยาคม 0 พิษณุโลก
200 9109 ดอนทองวิทยา 0 พิษณุโลก
200 9110 บ้านกร่างวิทยาคม 0 พิษณุโลก
200 9112 พิษณุโลกปัญญานุกูล 0 พิษณุโลก
200 9114 กีฬาองค์การบริหารส่วนจังหวัดพิษณุโลก 0 พิษณุโลก
200 9202 นาบัววิทยา 0 พิษณุโลก
200 9203 นครชุมพิทยา รัชมังคลาภิเษก 0 พิษณุโลก
200 9204 ราชประชานุเคราะห์ 23 0 พิษณุโลก
200 9205 วัดโบสถ์ศึกษา 0 พิษณุโลก
200 9206 พรหมพิรามวิทยา 0 พิษณุโลก
200 9207 อินทุภูติพิทยา 0 พิษณุโลก
200 9208 ชาติตระการวิทยา 0 พิษณุโลก
200 9209 วังทองพิทยาคม 0 พิษณุโลก
200 9210 บ้านกลางพิทยาคม 0 พิษณุโลก
200 9211 หนองพระพิทยา 0 พิษณุโลก
200 9212 เนินสะอาดวิทยาคม 0 พิษณุโลก
200 9213 บางกระทุ่มพิทยาคม 0 พิษณุโลก
200 9214 เนินกุ่มวิทยา 0 พิษณุโลก
200 9215 เนินมะปรางศึกษาวิทยา 0 พิษณุโลก
200 9216 วังโพรงพิทยาคม 0 พิษณุโลก
200 9217 บางระกำวิทยศึกษา 0 พิษณุโลก
200 9218 ประชาสงเคราะห์วิทยา 0 พิษณุโลก
200 9219 ชุมแสงสงคราม “อุดรคณารักษ์อุปถัมภ์” 0 พิษณุโลก
200 9220 นครบางยางพิทยาคม 0 พิษณุโลก
200 9221 บ่อโพธิ์วิทยา 0 พิษณุโลก
200 9222 ทรัพย์ไพรวัลย์วิทยาคม 0 พิษณุโลก
200 9223 คันโช้งพิทยาคม 0 พิษณุโลก
200 9224 สวนเมี่ยงวิทยา 0 พิษณุโลก
200 9225 ศรีอินทราทิตย์พิทยาคม 0 พิษณุโลก
200 9226 บางกลางท่าวพิทยาคม 0 พิษณุโลก
200 9227 ยางโกลนวิทยา 0 พิษณุโลก
200 9228 ดงประคำพิทยาคม 0 พิษณุโลก
200 9229 วังมะด่านพิทยาคม 0 พิษณุโลก
200 9230 สฤษดิ์เสนา 0 พิษณุโลก
200 9231 น้ำรินพิทยาคม 0 พิษณุโลก
200 9232 วังพิกุลวิทยศึกษา 0 พิษณุโลก
200 9233 ไทรย้อยพิทยาคม 0 พิษณุโลก
200 9234 เอ.เจ.เนินมะปราง 0 พิษณุโลก
200 9235 บ้านน้ำจวง 0 พิษณุโลก
200 9236 บ้านร่มเกล้า 0 พิษณุโลก
200 10103 สวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์ 0 นครสวรรค์
200 10107 นวมินทราชูทิศ มัชฌิม 0 นครสวรรค์
200 10108 พระบางวิทยา 0 นครสวรรค์
200 10109 บ้านแก่งชัชวลิตวิทยา 0 นครสวรรค์
200 10110 บึงบอระเพ็ดวิทยา 0 นครสวรรค์
200 10111 สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ 0 นครสวรรค์
200 10112 นครสวรรค์ปัญญานุกูล 0 นครสวรรค์
200 10113 เทศบาลวัดจอมคีรีนาคพรต 0 นครสวรรค์
200 10114 นครสวรรค์อิงลิชโปรแกรม 0 นครสวรรค์
200 10204 ทหารอากาศอนุสรณ์ 0 นครสวรรค์
200 10205 จันเสนเอ็งสุวรรณอนุสรณ์ 0 นครสวรรค์
200 10206 หนองโพพิทยา 0 นครสวรรค์
200 10207 พยุหะวิทยา 0 นครสวรรค์
200 10208 พยุหะพิทยาคม 0 นครสวรรค์
200 10209 ลาดยาววิทยาคม 0 นครสวรรค์
200 10210 เทพศาลาประชาสรรค์ 0 นครสวรรค์
200 10211 ตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ 0 นครสวรรค์
200 10212 บรรพตพิสัยพิทยาคม 0 นครสวรรค์
200 10213 หนองกรดพิทยาคม 0 นครสวรรค์
200 10214 ท่าตะโกพิทยาคม 0 นครสวรรค์
200 10215 ไพศาลีพิทยา 0 นครสวรรค์
200 10216 ตะคร้อพิทยา 0 นครสวรรค์
200 10217 หนองบัว 0 นครสวรรค์
200 10218 โกรกพระ 0 นครสวรรค์
200 10219 ห้วยน้ำหอมวิทยาคาร 0 นครสวรรค์
200 10220 เก้าเลี้ยววิทยา 0 นครสวรรค์
200 10221 หัวดงราชพรหมาภรณ์ 0 นครสวรรค์
200 10222 ทับกฤชพัฒนา 0 นครสวรรค์
200 10223 พนมรอกวิทยา 0 นครสวรรค์
200 10224 อุดมธัญญาประชานุเคราะห์ 0 นครสวรรค์
200 10225 วังเมืองชนประสิทธิ์วิทยาคม 0 นครสวรรค์
200 10226 แม่วงก์พิทยาคม 0 นครสวรรค์
200 10227 เขาทองพิทยาคม 0 นครสวรรค์
200 10228 ลาดทิพรสพิทยาคม 0 นครสวรรค์
200 10229 ช่องแคพิทยาคม 0 นครสวรรค์
200 10230 รัฐราษฎร์อนุสรณ์ 0 นครสวรรค์
200 10231 เขากะลาวิทยาคม 0 นครสวรรค์
200 10232 วังข่อยพิทยา 0 นครสวรรค์
200 10233 วังบ่อวิทยา 0 นครสวรรค์
200 10234 จันทร์ฉายวิทยา 0 นครสวรรค์
200 11104 องค์การบริหารส่วนจังหวัดอุตรดิตถ์ / (วังกะพี้พิทยา 0 อุตรดิตถ์
200 11105 ทุ่งกะโล่วิทยา 0 อุตรดิตถ์
200 11106 แสนตอวิทยา 0 อุตรดิตถ์
200 11107 น้ำริดวิทยา 0 อุตรดิตถ์
200 11108 พัฒนศึกษา 0 อุตรดิตถ์
200 11202 ท่าปลาประชาอุทิศ 0 อุตรดิตถ์
200 11203 ตรอนตรีสินธุ์ 0 อุตรดิตถ์
200 11204 ลับแลพิทยาคม 0 อุตรดิตถ์
200 11206 ฟากท่าวิทยา 0 อุตรดิตถ์
200 11207 บ้านโคกวิทยาคม 0 อุตรดิตถ์
200 11209 ลับแลศรีวิทยา 0 อุตรดิตถ์
200 11210 ดาราพิทยาคม 0 อุตรดิตถ์
200 11211 บ้านโคนพิทยา 0 อุตรดิตถ์
200 11212 ด่านแม่คำมันพิทยาคม 0 อุตรดิตถ์
200 11213 สหคริสเตียน 0 อุตรดิตถ์
200 11214 นาอินวิทยาคม 0 อุตรดิตถ์
200 12103 สวนกุหลาบวิทยาลัย เพชรบูรณ์ 0 เพชรบูรณ์
200 12104 องค์การบริหารส่วนจังหวัดเพชรบูรณ์ (วังชมภูวิทยาคม) 0 เพชรบูรณ์
200 12105 เพชรบูรณ์วิทยา 0 เพชรบูรณ์
200 12106 ราชประชานุเคราะห์ 57 0 เพชรบูรณ์
200 12107 เนินพิทยาคม 0 เพชรบูรณ์
200 12109 พัชรพิทยาคม 0 เพชรบูรณ์
200 12110 วัชรชัย 0 เพชรบูรณ์
200 12111 เทศบาล 3 (ชาญวิทยา) 0 เพชรบูรณ์
200 12112 โสตศึกษาจังหวัดเพชรบูรณ์ 0 เพชรบูรณ์
200 12202 ผาเมืองวิทยาคม 0 เพชรบูรณ์
200 12203 ติ้ววิทยาคม 0 เพชรบูรณ์
200 12204 เมืองกลางวิทยาคม 0 เพชรบูรณ์
200 12206 เมืองราดวิทยาคม 0 เพชรบูรณ์
200 12208 ดงขุยวิทยาคม 0 เพชรบูรณ์
200 12210 เพชรละครวิทยา 0 เพชรบูรณ์
200 12211 นาเฉลียงพิทยาคม 0 เพชรบูรณ์
200 12212 นิยมศิลป์อนุสรณ์ 0 เพชรบูรณ์
200 12213 พุขามครุฑมณีอุทิศ 0 เพชรบูรณ์
200 12214 ศรีเทพประชาสรรค์ 0 เพชรบูรณ์
200 12215 เมืองศรีเทพ 0 เพชรบูรณ์
200 12216 บึงสามพันวิทยาคม 0 เพชรบูรณ์
200 12217 วังพิกุลพิทยาคม 0 เพชรบูรณ์
200 12219 แคมป์สนวิทยาคม 0 เพชรบูรณ์
200 12220 น้ำร้อนวิทยาคม 0 เพชรบูรณ์
200 12221 ศรีจันทร์วิทยาคม รัชมังคลาภิเษก 0 เพชรบูรณ์
200 12222 ซับบอนวิทยาคม 0 เพชรบูรณ์
200 12223 น้ำหนาววิทยาคม 0 เพชรบูรณ์
200 12224 โคกปรงวิทยาคม 0 เพชรบูรณ์
200 12225 วังโป่งศึกษา 0 เพชรบูรณ์
200 12226 ร่มเกล้าเขาค้อ เพชรบูรณ์ 0 เพชรบูรณ์
200 12227 นาสนุ่นวิทยาคม 0 เพชรบูรณ์
200 12228 ซับสมบูรณ์วิทยาคม 0 เพชรบูรณ์
200 12229 ท่าด้วงพิทยาคม 0 เพชรบูรณ์
200 12230 ศรีมงคลวิทยาคม 0 เพชรบูรณ์
200 12231 กาญจนาภิเษกวิทยาลัย เพชรบูรณ์ 0 เพชรบูรณ์
200 12232 ผาแดงวิทยาคม 0 เพชรบูรณ์
200 12233 วังใหญ่วิทยาคม 0 เพชรบูรณ์
200 12234 บ้านสงเปลือย 0 เพชรบูรณ์
200 12235 เมตตาวิทยา 0 เพชรบูรณ์
200 12236 บ้านดงน้ำเดื่อ 0 เพชรบูรณ์
200 12237 ฤทัยทิพย์ 0 เพชรบูรณ์
200 12238 บ้านห้วยระหงส์ 0 เพชรบูรณ์
200 12239 บ้านบ่อรัง 0 เพชรบูรณ์
200 12240 บ้านโคกมน 0 เพชรบูรณ์
200 12241 เมตตาชนูปถัมภ์ 0 เพชรบูรณ์
200 12242 หยกฟ้า 0 เพชรบูรณ์
200 12243 เสรีศึกษา 0 เพชรบูรณ์
200 12244 บ้านวังกวาง 0 เพชรบูรณ์
200 12245 บ้านบุ่งคล้า 0 เพชรบูรณ์
200 12246 แก้วนิมิตวิทยา 0 เพชรบูรณ์
200 12247 บ้านเข็กน้อย 0 เพชรบูรณ์
200 13103 ราชประชานุเคราะห์ 55 0 ตาก
200 13104 วังประจบวิทยาคม 0 ตาก
200 13105 โสตศึกษาจังหวัดตาก 0 ตาก
200 13106 วังหินกิตติวิทยาคม 0 ตาก
200 13107 ถนอมราษฎร์บำรุง 0 ตาก
200 13109 เทศบาล 3 วัดชัยชนะสงคราม 0 ตาก
200 13110 พลูหลวงวิทยา 0 ตาก
200 13202 บ้านตาก “ประชาวิทยาคาร” 0 ตาก
200 13204 แม่ระมาดวิทยาคม 0 ตาก
200 13205 พบพระวิทยาคม 0 ตาก
200 13206 แม่ปะวิทยาคม 0 ตาก
200 13209 ด่านแม่ละเมาวิทยาคม 0 ตาก
200 13210 แม่จะเราวิทยาคม 0 ตาก
200 13211 นาโบสถ์พิทยาคม 0 ตาก
200 13212 ทุ่งฟ้าวิทยาคม 0 ตาก
200 13213 ยกกระบัตรวิทยาคม 0 ตาก
200 13214 แม่กุวิทยาคม 0 ตาก
200 13215 วังเจ้าวิทยาคม 0 ตาก
200 13216 เซนต์โยเซฟแม่ระมาด 0 ตาก
200 13217 ภัทรวิทยา 0 ตาก
200 13218 ป่าไม้อุทิศ 4 0 ตาก
200 13219 เทศบาลเฉลิมพระเกียรติฯ สมเด็จพระเทพฯ 0 ตาก
200 13220 ราษฎร์วิทยา (ตี่มิ้ง) 0 ตาก
200 13221 บ้านแม่อุสุวิทยา 0 ตาก
200 13901 บ้านแม่สลิดหลวงวิทยา 0 ตาก
200 14101 วชิรปราการวิทยาคม 0 กำแพงเพชร
200 14104 ทุ่งโพธิ์ทะเลพิทยา 0 กำแพงเพชร
200 14105 คณฑีพิทยาคม 0 กำแพงเพชร
200 14106 นาบ่อคำวิทยาคม 0 กำแพงเพชร
200 14107 นครไตรตรึงษ์ 0 กำแพงเพชร
200 14108 วังตะเคียนประชานุสรณ์ 0 กำแพงเพชร
200 14109 หนองกองพิทยาคม 0 กำแพงเพชร
200 14111 กีฬาองค์การบริหารส่วนจังหวัดกำแพงเพชร 0 กำแพงเพชร
200 14112 ชากังราว (อินทร์-ชุ่ม ดีสารอุปถัมภ์) 0 กำแพงเพชร
200 14201 คลองขลุงราษฎร์รังสรรค์ 0 กำแพงเพชร
200 14202 วังไทรวิทยาคม 0 กำแพงเพชร
200 14203 วังแขมวิทยาคม 0 กำแพงเพชร
200 14206 ปางมะค่าวิทยาคม 0 กำแพงเพชร
200 14207 ระหานวิทยา 0 กำแพงเพชร
200 14210 ไทรงามพิทยาคม 0 กำแพงเพชร
200 14211 ลานกระบือวิทยา 0 กำแพงเพชร
200 14212 มัธยมพัชรกิติยาภา 2 กำแพงเพชร 0 กำแพงเพชร
200 14213 ราษฎร์ปรีชาวิทยาคม 0 กำแพงเพชร
200 14215 ทุ่งทรายวิทยา 0 กำแพงเพชร
200 14216 ปางศิลาทองศึกษา 0 กำแพงเพชร
200 14217 บ่อแก้ววิทยา 0 กำแพงเพชร
200 14218 สลกบาตรวิทยา 0 กำแพงเพชร
200 14219 โกสัมพีวิทยา 0 กำแพงเพชร
200 14220 เรืองวิทย์พิทยาคม 0 กำแพงเพชร
200 14221 สักงามวิทยา 0 กำแพงเพชร
200 14222 คลองลานพัฒนาจินดาศักดิ์ 0 กำแพงเพชร
200 15103 บ้านสวนวิทยาคม 0 สุโขทัย
200 15104 ลิไทพิทยาคม 0 สุโขทัย
200 15105 ยางซ้ายพิทยาคม 0 สุโขทัย
200 15106 เทศบาลวัดไทยชุมพล (ดำรงประชาสรรค์) 0 สุโขทัย
200 15202 บ้านแก่งวิทยา 0 สุโขทัย
200 15203 ท่าชัยวิทยา 0 สุโขทัย
200 15208 บ้านไร่พิทยาคม 0 สุโขทัย
200 15209 ศรีนคร 0 สุโขทัย
200 15210 กงไกรลาศวิทยา 0 สุโขทัย
200 15211 บ้านด่านลานหอยวิทยา 0 สุโขทัย
200 15213 หนองตูมวิทยา 0 สุโขทัย
200 15214 สวรรค์อนันต์วิทยา ๒ 0 สุโขทัย
200 15215 หนองปลาหมอวิทยาคม 0 สุโขทัย
200 15216 เมืองด้งวิทยา 0 สุโขทัย
200 15217 ไกรในวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก 0 สุโขทัย
200 15218 หนองกลับวิทยาคม 0 สุโขทัย
200 15219 บ้านใหม่เจริญผลพิทยาคม 0 สุโขทัย
200 15220 วังทองวิทยา 0 สุโขทัย
200 15221 ขุนไกรพิทยาคม 0 สุโขทัย
200 15222 ตลิ่งชันวิทยานุสรณ์ 0 สุโขทัย
200 15224 เทศบาลสวรรคโลกประชาสรรค์ 0 สุโขทัย
200 16103 วังกรดพิทยา 0 พิจิตร
200 16104 เมธีพิทยา 0 พิจิตร
200 16106 เทศบาลบ้านปากทาง 0 พิจิตร
200 16201 สากเหล็กวิทยา 0 พิจิตร
200 16204 วังตะกูราษฎร์อุทิศ 0 พิจิตร
200 16205 สามง่ามชนูปถัมภ์ 0 พิจิตร
200 16206 เนินปอรังนกชนูทิศ 0 พิจิตร
200 16207 โพธิธรรมสุวัฒน์ 0 พิจิตร
200 16208 โพธิ์ไทรงามวิทยาคม 0 พิจิตร
200 16210 สรรเพชญอัฏฐมาพิทยาคม 0 พิจิตร
200 16211 วังทรายพูนวิทยา 0 พิจิตร
200 16212 ท่าเสาพิทยาคม 0 พิจิตร
200 16213 ทุ่งโพธิ์พิทยา 0 พิจิตร
200 16214 ดงเสือเหลืองพิทยาคม 0 พิจิตร
200 16215 บางลายวิทยาคม 0 พิจิตร
200 16216 วังสำโรงวังหว้า 0 พิจิตร
200 16217 พิบูลธรรมเวทวิทยา 0 พิจิตร
200 16218 กำแพงดินพิทยาคม 0 พิจิตร
200 16219 หนองโสนพิทยาคม 0 พิจิตร
200 16220 แหลมรังวิทยาคม 0 พิจิตร
200 16221 วชิรบารมีพิทยาคม 0 พิจิตร
200 16222 วังโมกข์พิทยาคม 0 พิจิตร
200 16223 วังงิ้ววิทยาคม 0 พิจิตร
200 16224 ดงเจริญพิทยาคม 0 พิจิตร
200 16225 ห้วยยาวพิทยาคม 0 พิจิตร
200 16226 บัณฑิตศึกษาลัย 0 พิจิตร
200 16227 เทศบาล 2 0 พิจิตร
200 16228 วันทีสถิตย์พิทยาคม 0 พิจิตร
200 16229 วัดสระประทุม (มิตรภาพที่ 54) 0 พิจิตร
200 17103 หนองเต่าวิทยา 0 อุทัยธานี
200 17104 พุทธมงคลวิทยา 0 อุทัยธานี
200 17205 บ้านไร่วิทยา 0 อุทัยธานี
200 17206 การุ้งวิทยาคม 0 อุทัยธานี
200 17207 ลานสักวิทยา 0 อุทัยธานี
200 17208 สว่างอารมณ์วิทยาคม 0 อุทัยธานี
200 17209 ห้วยคตพิทยาคม 0 อุทัยธานี
200 17210 หนองขาหย่างวิทยา 0 อุทัยธานี
200 17211 ทุ่งโพวิทยา 0 อุทัยธานี
200 17212 ร่องตาทีวิทยา 0 อุทัยธานี
200 17213 หนองจอกประชานุสรณ์ 0 อุทัยธานี
200 17214 กาญจนาภิเษกวิทยาลัย อุทัยธานี 0 อุทัยธานี
200 17215 ทองหลางวิทยาคม 0 อุทัยธานี
200 17216 บ่อยางวิทยา 0 อุทัยธานี
200 17217 วังหินวิทยาคม 0 อุทัยธานี
200 17218 สมอทองปทีปพลีผลอุปถัมภ์ 0 อุทัยธานี

ผลสอบโควตาภาคเหนือ สอบเข้าคณะพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยหัวเฉียวเฉลิมพระเกียรติ มีผู้ผ่านการสอบโควตา ทั้งสิ้น 52 คน

ยินดีกับนักเรียนที่สอบผ่านในรอบโควตา
เข้าศึกษาคณะนี้ ในปีการศึกษา 2560

hcu nurse 2560

hcu nurse 2560

ผลสอบโควตาภาคเหนือ สอบเข้าคณะพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยหัวเฉียวเฉลิมพระเกียรติ
มีผู้ผ่านการสอบโควตา ทั้งสิ้น 52 คน

ลำดับ เลขที่นั่งสอบ ชื่อ – สกุล โรงเรียน
1 1010011 พรนภัส พรหมนารถ มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกมัธยม
2 1010163 พนิดา ทองหล้า รังษีวิทยา
3 1010338 ธิดารัตน์ นันต๊ะ หอพระ
4 1010769 ณัฐธยานี บุณยะวิโรจ วัฒโนทัยพายัพ
5 1011272 ปริยาภรณ์ อินต๊ะวงค์ วชิราลัย
6 1011722 วรรณวิษา สายรอคำ รังษีวิทยา
7 1011898 ดรัลพร สุวรรณา ยุพราชวิทยาลัย
8 1011899 รัชนิกาญจน์ พรมมืด ยุพราชวิทยาลัย
9 1012302 เบญญา รัตนชมภู มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกมัธยม
10 1013071 นลินนิภา แซ่จิว รังษีวิทยา
11 1013237 นัฏฐพร ทิพย์ราชา วัฒโนทัยพายัพ
12 1020036 จุฑามาศ นามวงค์ ลำปางกัลยาณี
13 1020315 ฝนดาว รุจจนพันธุ์ บุญวาทย์วิทยาลัย
14 1020605 ธีระยุทธ ปัญญารอบรู้ วังเหนือวิทยา
15 1020626 ปิยะพร สุขสวัสดิ์ ลำปางกัลยาณี
16 1020688 รุ่งนภา หล้ากันทา ลำปางกัลยาณี
17 1020754 สุพิชญา อิ่นแก้วน่าน บุญวาทย์วิทยาลัย
18 1030690 นภาพร สายซอ นารีรัตน์จังหวัดแพร่
19 1040123 ธนัชพร ธนะสารสมบูรณ์ จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย
20 1040447 โชติกา วงศ์มูล ดำรงราษฎร์สงเคราะห์
21 1040724 ชริญญา อุปรัตน์ ดำรงราษฎร์สงเคราะห์
22 1041129 ธนพร สิทธิสาร จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย
23 1041220 เกวลิน กันทะวงศ์ พานพิทยาคม
24 1041641 พิมพ์นารา คำแก่น เทศบาล 6 นครเชียงราย
25 1041957 นิรชร คำแก้ว พานพิทยาคม
26 1050229 สรารัตน์ ปะทิ เมืองยมวิทยาคาร
27 1050294 บุตรน้ำฟ้า เลพิมาย สตรีศรีน่าน
28 1050371 วรดา พิยะ สตรีศรีน่าน
29 1060160 มณัชฌา บัวสำลี ส่วนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน
30 1070040 ยลรดา ใฝ่จิต พะเยาพิทยาคม
31 1070294 อภิฤทธิ์ ชำนาญยา พะเยาพิทยาคม
32 1070441 ทิพเนตร วงศ์จุมปู พะเยาพิทยาคม
33 1070549 ปัฐมาวดี นามใจ พะเยาพิทยาคม
34 1070767 ปรารถนา วัฒนจิตสัมพันธ์ เชียงคำวิทยาคม
35 1070785 ณัฐริกา อภิชัย พะเยาพิทยาคม
36 1070811 ดาวอนงค์ พงษ์ขาว ฟากกว๊านวิทยาคม
37 1090662 เมขลา ถือแก้ว จุฬาภรณราชวิทยาลัย พิษณุโลก
38 1090823 อิสยาพร วุ่นดี เฉลิมขวัญสตรี
39 1090871 ธัญญาลักษณ์ บุญธิรัศมี เฉลิมขวัญสตรี
40 1110114 ศิริกาญจน์ คล้ายบุญส่ง อุตรดิตถ์ดรุณี
41 1120120 นันท์นภัส แก่นเรณู เพชรพิทยาคม
42 1120676 อาภาศิริ บุญขจร หนองไผ่
43 1130284 นพดล จันทร์เกตุ พลูหลวงวิทยา
44 1130554 รัตติกาล เขื่อนไชย สรรพวิทยาคม
45 1130567 วรางคณา ธันยชนกกูล ผดุงปัญญา
46 1130598 วิลาสินี สกุณี ตากพิทยาคม
47 1140113 วันชัย มะรัตน์ วัชรวิทยา
48 1140496 กนกวรรณ บัวบาน วัชรวิทยา
49 1150472 อาทิตยา อินผ่อง อุดมดรุณี
50 1160048 ศิรภัสสร เดชคำรณรัตน์ พิจิตรพิทยาคม
51 1160194 อภิสรา กลัดแก้ว พิจิตรพิทยาคม
52 1160384 ธนภร เล็กชูผล บางมูลนากภูมิวิทยาคม

ข้อมูล เมื่อ 9 มกราคม 2560
สำนักทะเบียนและประมวลผล มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
http://quota.reg.cmu.ac.th/universities/12/faculties/1201

hcu_schedule_quota_2560

hcu_schedule_quota_2560

https://www.facebook.com/groups/thaiebook/749267961890691/

hcu map

hcu map

http://www.hcu.ac.th/contact.php?id=3%26amp%3Btitle%3D

จังหวัดลำปาง มีนักเรียนจาก 47 โรงเรียนเข้าสอบโควตา และมีผู้ผ่านการสอบโควตาจำนวน 29 โรงเรียน ทั้งหมด 842 คน

ยินดีกับนักเรียนลำปางที่สอบผ่านในรอบนี้
ที่เข้าศึกษาในปีการศึกษา 2560

จังหวัดลำปาง มีนักเรียนจาก 47 โรงเรียนเข้าสอบโควตา และมีผู้ผ่านการสอบโควตาจำนวน 29 โรงเรียน ทั้งหมด 842 คน

lampang quota

lampang quota

ลำดับ รหัสโรงเรียน ชื่อโรงเรียน จำนวน มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ มหาวิทยาลัยอื่น ๆ ชาย หญิง
1 02101 บุญวาทย์วิทยาลัย 360 197 163 121 239
2 02102 ลำปางกัลยาณี 152 44 108 33 119
3 02105 อัสสัมชัญลำปาง 127 35 92 58 69
4 02213 วังเหนือวิทยา 41 7 34 7 34
5 02116 มัธยมวิทยา 21 1 20 8 13
6 02215 เสริมงามวิทยาคม 19 9 10 5 14
7 02201 เถินวิทยา 18 3 15 5 13
8 02212 แม่เมาะวิทยา 16 4 12 2 14
9 02103 เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเขลางค์นคร 17 3 14 4 13
10 02115 อรุโณทัย 12 2 10 5 7
11 02206 ประชารัฐธรรมคุณ 11 4 7 3 8
12 02114 ประชาวิทย์ 10 0 10 2 8
13 02207 แจ้ห่มวิทยา 9 0 9 2 7
14 02216 เมืองปานวิทยา 6 0 6 1 5
15 02202 แม่ทะวิทยา 3 0 3 0 3
16 02119 มัธยมศาสตร์ 2 0 2 0 2
17 02203 แม่ทะพัฒนศึกษา 2 0 2 0 2
18 02204 แม่ทะประชาสามัคคี 2 0 2 0 2
19 02205 เกาะคาวิทยาคม 2 0 2 1 1
20 02209 แม่พริกวิทยา 2 0 2 0 2
21 02214 สบปราบพิทยาคม 2 1 1 1 1
22 02106 เสด็จวนชยางค์กูลวิทยา 1 1 0 0 1
23 02107 กิ่วลมวิทยา 1 0 1 0 1
24 02109 โป่งหลวงวิทยา รัชมังคลาภิเษก 1 1 0 0 1
25 02117 วิชชานารี 1 0 1 0 1
26 02210 ห้างฉัตรวิทยา 1 0 1 0 1
27 02211 แม่สันวิทยา 1 0 1 1 0
28 02217 ทุ่งกว๋าววิทยาคม 1 0 1 0 1
29 02223 ทุ่งอุดมวิทยา 1 1 0 0 1

ข้อมูล เมื่อ 9 มกราคม 2560
สำนักทะเบียนและประมวลผล มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
http://quota.reg.cmu.ac.th/provinces/02

โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย มีผู้ผ่านการสอบโควตา มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ จำนวน 197 คน เพื่อเข้าศึกษาในปีการศึกษา 2560

ยินดีกับนักเรียนบุญวาทย์ฯ ที่สอบผ่านในรอบโควตา
ที่เข้าศึกษาในปีการศึกษา 2560

 

โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย มีผู้ผ่านการสอบโควตา มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ จำนวน 197 คน เพื่อเข้าศึกษาในปีการศึกษา 2560

 

bws quota

bws quota

 

ลำดับ เลขที่นั่งสอบ ชื่อ – นามสกุล คณะ
1 1020002 เบญญาภา แซ่คู คณะเทคนิคการแพทย์ สาขาวิชาเทคนิคการแพทย์
2 1020010 พลอย อยู่สำลี คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาบริหารธุรกิจ (วิทย์ – คณิต)
3 1020024 อันนา ฝ่ายคำมี คณะเภสัชศาสตร์ สาขาวิชาเภสัชศาสตร์ หลักสูตร 6 ปี *
4 1020026 วีรชน กันธิยะ คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา *
5 1020033 ชาญวิทย์ สาใจ คณะแพทยศาสตร์ สาขาวิชาแพทยศาสตร์ *
6 1020042 นภัสสร เฉลิมธีรวัฒน์ คณะเทคนิคการแพทย์ สาขาวิชาเทคนิคการแพทย์
7 1020065 เอกชัย ไชยทนุ คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาเคมี เคมีอุตสาหกรรม ชีวเคมีและเคมีเทคโนโลยี
8 1020066 นิสสา สุขรัตน์ คณะแพทยศาสตร์ สาขาวิชาแพทยศาสตร์ *
9 1020067 กันต์กนิษฐ์ บัวหล้า โครงการกระจายแพทย์หนึ่งอำเภอหนึ่งทุน (ODOD)
10 1020095 รวี โซนี่ คณะสัตวแพทยศาสตร์ สาขาวิชาสัตวแพทยศาสตร์
11 1020098 กชพร พรมมา คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมเครื่องกล *
12 1020100 ภควดี เลิศวิภาภัทร คณะแพทยศาสตร์ สาขาวิชาแพทยศาสตร์ *
13 1020117 พิมพ์สิรินธร์ กุนเกษม คณะเทคนิคการแพทย์ สาขาวิชาเทคนิคการแพทย์
14 1020118 กรัณฑรัตน์ ทิพอาสน์ คณะนิติศาสตร์ สาขาวิชานิติศาสตร์ วิทย์ – คณิต
15 1020131 ไชยวัฒน์ ฝึกหัด คณะเกษตรศาสตร์ สาขาวิชาพืชไร่ พืชสวน สัตวศาสตร์ กีฏวิทยา โรคพืช ฯลฯ
16 1020146 เบญจสิริ วัฒนพนม คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาบริหารธุรกิจ (วิทย์ – คณิต )
17 1020147 ราม วิญญา คณะสัตวแพทยศาสตร์ สาขาวิชาสัตวแพทยศาสตร์
18 1020155 กษมา เตชะอุ่น คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์ *
19 1020158 พิมลนาฏ พรหมยศ คณะเภสัชศาสตร์ สาขาวิชาเภสัชศาสตร์ หลักสูตร 6 ปี *
20 1020178 ธัญชนก ชัยเสนา คณะพยาบาลศาสตร์ สาขาวิชาพยาบาลศาสตร์
21 1020180 ชาตรี โสภาแปง คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาบริหารธุรกิจ (วิทย์ – คณิต )
22 1020181 ทรรศกร ปัญญามณี คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาเคมี เคมีอุตสาหกรรม ชีวเคมีและเคมีเทคโนโลยี
23 1020188 อังกินันท์ ทักษิณาพิมุข วิทยาลัยศิลปะ สื่อ และเทคโนโลยี สาขาวิชาแอนนิเมชัน
24 1020189 ษุภมล เจนรุ่งโรจน์ คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาฟิสิกส์ วัสดุศาสตร์
25 1020201 พลอยพรรณ สวัสดี คณะมนุษยศาสตร์ สาขาวิชาจิตวิทยาอุตสาหกรรมและองค์การ (วิทย์-คณิต)
26 1020205 พัทธมน กฤตมโนรถ คณะสัตวแพทยศาสตร์ สาขาวิชาสัตวแพทยศาสตร์
27 1020207 พิธาณี ศรีไทย คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาบริหารธุรกิจ (วิทย์ – คณิต )
28 1020211 ณิชาภัทร ศรีแก้ว คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า *
29 1020215 ลลิตภัทร เทพศิริ คณะเทคนิคการแพทย์ สาขาวิชาเทคนิคการแพทย์
30 1020216 นฤฌา ใจอินทร์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า *
31 1020229 ภัทรวดี ศรีวิชัย คณะรัฐศาสตร์ฯ สาขาวิชารัฐประศาสนศาสตร์ (วิทย์-คณิต)
32 1020231 มุกตาภา อรุณรัศมี คณะพยาบาลศาสตร์ สาขาวิชาพยาบาลศาสตร์ (หลักสูตรนานาชาติ)
33 1020232 นิรชา สว่างดี คณะเทคนิคการแพทย์ สาขาวิชาเทคนิคการแพทย์
34 1020256 สิทธิพล สิทธิชุม วิทยาลัยศิลปะ สื่อ และเทคโนโลยี สาขาวิชาการจัดการสมัยใหม่และเทคโนโลยีสารสนเทศ
35 1020259 กุลปริยา แก้วกิติ คณะพยาบาลศาสตร์ สาขาวิชาพยาบาลศาสตร์
36 1020277 พอชม พรมชัย คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาคณิตศาสตร์ สถิติ
37 1020295 พิชามญชุ์ สุวรรณธวัช คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาชีววิทยา จุลชีววิทยา สัตววิทยา
38 1020311 พิมพ์ชนก ยะเรือนงาม คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาเคมี เคมีอุตสาหกรรม ชีวเคมีและเคมีเทคโนโลยี
39 1020319 ปวงสรร ยืดยาว คณะมนุษยศาสตร์ สาขาวิชาจิตวิทยาอุตสาหกรรมและองค์การ (วิทย์-คณิต)
40 1020321 นพรุจ พุ่มวารี คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาสถาปัตยกรรมศาสตร์ (หลักสูตร 5 ปี) *
41 1020326 นภัค ขัดทะเสมา คณะเทคนิคการแพทย์ สาขาวิชากิจกรรมบำบัด
42 1020335 รัชชานนท์ เต่าคำ คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมระบบสารสนเทศและเครือข่าย หลักสูตรสองภาษา *
43 1020353 ศุภนัย สุขใส คณะเทคนิคการแพทย์ สาขาวิชาเทคนิคการแพทย์
44 1020365 ศุภากร ผดุงพันธุ์ คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์
45 1020376 ปวิธชาต แปงแก้ว คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมเครื่องกล *
46 1020387 วิศรุต วรรณศิริ คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมเครื่องกล *
47 1020394 ฑิตยา ไชยวงค์ษา คณะนิติศาสตร์ สาขาวิชานิติศาสตร์ วิทย์ – คณิต
48 1020407 พิมพ์นิภา แสนศักดิ์ คณะเภสัชศาสตร์ สาขาวิชาเภสัชศาสตร์ หลักสูตร 6 ปี *
49 1020409 คมกริช แก้วปรีชาวัฒน์ คณะแพทยศาสตร์ สาขาวิชาแพทยศาสตร์ *
50 1020413 ชญานิน ชมภูศรี คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา *
51 1020434 จิราวรรณ เทพชัย คณะพยาบาลศาสตร์ สาขาวิชาพยาบาลศาสตร์
52 1020436 พัทธมน อินต๊ะยศ คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาเคมี เคมีอุตสาหกรรม ชีวเคมีและเคมีเทคโนโลยี
53 1020459 เบญญาพร ใสแจ่ม คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาบริหารธุรกิจ (วิทย์ – คณิต)
54 1020464 กษิดิศ วงค์ปินตา คณะเภสัชศาสตร์ สาขาวิชาเภสัชศาสตร์ หลักสูตร 6 ปี *
55 1020468 กัณธวัฒน์ ใจคำลือ คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมเครื่องกล *
56 1020469 ญานิกา โอระชุม คณะพยาบาลศาสตร์ สาขาวิชาพยาบาลศาสตร์
57 1020477 รัชนีกร หอระดี คณะพยาบาลศาสตร์ สาขาวิชาพยาบาลศาสตร์
58 1020490 ธรณัส ทิพยดาราพาณิชย์ โครงการผลิตแพทย์เพิ่มเพื่อชาวชนบท
59 1020504 ธีร์วรา ชัยเธียร คณะเภสัชศาสตร์ สาขาวิชาเภสัชศาสตร์ หลักสูตร 6 ปี *
60 1020529 ปภาวี ถนอมจิตต์ คณะเภสัชศาสตร์ สาขาวิชาเภสัชศาสตร์ หลักสูตร 6 ปี *
61 1020558 ญาณวิชญ์ พุกศิริกุล คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า *
62 1020571 สิปโปทัย โนชัย คณะพยาบาลศาสตร์ สาขาวิชาพยาบาลศาสตร์
63 1020599 ปริตา ปัญญาสุรจิต คณะพยาบาลศาสตร์ สาขาวิชาพยาบาลศาสตร์
64 1020608 นวนิดา วัจนปรีชาโรจน์ คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาสถาปัตยกรรมศาสตร์ (หลักสูตร 5 ปี) *
65 1020609 พุทธสิทธิ์ พงษ์พันธ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า *
66 1020623 ประถมพงษ์ วงค์ของ คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาบริหารธุรกิจ (วิทย์ – คณิต )
67 1020634 ณัฐชา ธีระเชีย คณะเทคนิคการแพทย์ สาขาวิชากิจกรรมบำบัด
68 1020637 สหภาพ วงศ์ราษฎร์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ สาขาวิชาสัตวแพทยศาสตร์
69 1020640 ณัฐนันท์ อินทนิล โครงการผลิตแพทย์เพิ่มเพื่อชาวชนบท
70 1020646 ณัฐธัญ อยู่สบาย คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาชีววิทยา จุลชีววิทยา สัตววิทยา
71 1020656 ปานชีวา ธรรมใจกูล คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาเคมี เคมีอุตสาหกรรม ชีวเคมีและเคมีเทคโนโลยี
72 1020670 รดิวันต์ ปาจเร คณะนิติศาสตร์ สาขาวิชานิติศาสตร์ วิทย์ – คณิต
73 1020691 ปพิชญา ธรรมเมือง คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาบริหารธุรกิจ (วิทย์ – คณิต )
74 1020699 พชรดล นพนาคร คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาชีววิทยา จุลชีววิทยา สัตววิทยา
75 1020719 เบญจมาศ บุญยืน คณะอุตสาหกรรมเกษตร สาขาวิชาเทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร
76 1020731 จิรายุ เจียรจินดา คณะเทคนิคการแพทย์ สาขาวิชาเทคนิคการแพทย์
77 1020732 ธัญมุข ศิลปสมบูรณ์ คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาบริหารธุรกิจ (วิทย์ – คณิต )
78 1020733 ศศิภา มูลประเสริฐ คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาบริหารธุรกิจ (วิทย์ – คณิต )
79 1020741 ศิริพร การเพียร คณะพยาบาลศาสตร์ สาขาวิชาพยาบาลศาสตร์ (หลักสูตรนานาชาติ)
80 1020758 จริญญา วงศ์อินต๊ะ คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมอุตสาหการ *
81 1020760 รัชนีกร ณ จันทร์ตา คณะสัตวแพทยศาสตร์ สาขาวิชาสัตวแพทยศาสตร์
82 1020782 ฉัตรมงคล ธิต๊ะ คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมเครื่องกล *
83 1020789 วราภรณ์ วงค์เจริญกิจ คณะการสื่อสารมวลชน สาขาวิชาการสื่อสารมวลชน (วิทย์ – คณิต )
84 1020802 ธัญชนก ธีรภาพกุล คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาบริหารธุรกิจ (วิทย์ – คณิต )
85 1020814 สรณ์ศิริ สายศรีธิ คณะอุตสาหกรรมเกษตร สาขาวิชาวิศวกรรมการอาหาร
86 1020815 ธนกฤต ต้นมณี คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์
87 1020825 สุวภัทร กาชาติ คณะเทคนิคการแพทย์ สาขาวิชากิจกรรมบำบัด
88 1020830 โชษิตา จิ๋วแก้ว คณะสัตวแพทยศาสตร์ สาขาวิชาสัตวแพทยศาสตร์
89 1020841 ธนัชพร ไชยสาร คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาคณิตศาสตร์ สถิติ
90 1020864 วรทาน สินทวีวรกุล คณะแพทยศาสตร์ สาขาวิชาแพทยศาสตร์ *
91 1020873 ธนวิชญ์ กิตินา โครงการผลิตแพทย์เพิ่มเพื่อชาวชนบท
92 1020877 กุลนันทน์ เรืองคำ คณะศึกษาศาสตร์ สาขาวิชาคณิตศาสตร์ *
93 1020882 กิตติธัช เจียระไนรุ่งโรจน์ คณะแพทยศาสตร์ สาขาวิชาแพทยศาสตร์ *
94 1020890 พันธวัจ อัศวเกศมณี คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาสถาปัตยกรรมศาสตร์ (หลักสูตร 5 ปี) *
95 1020904 ณัฐนรี สุวรรณจันทร์ คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาชีววิทยา จุลชีววิทยา สัตววิทยา
96 1020910 พงศธร อินพรม คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมเครื่องกล *
97 1020918 พัชมญชุ์ อินทิยศ โครงการผลิตแพทย์เพิ่มเพื่อชาวชนบท
98 1020920 จิรัชยา ชื่นชอบ คณะสัตวแพทยศาสตร์ สาขาวิชาสัตวแพทยศาสตร์
99 1020922 ณัฐนันท์ คำภิระปาวงศ์ คณะแพทยศาสตร์ สาขาวิชาแพทยศาสตร์ *
100 1020927 กิตติภัทร หวังรุ่งโรจน์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมเครื่องกล *
101 1020942 ธนินท์ธร นครังกุล คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา *
102 1020951 หฤษฎ์ เหล็กดี คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมอุตสาหการ *
103 1020957 ดิษย์ธัต คันธศักดิ์ศิริ คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์ *
104 1020970 รันชนก ไทยใหม่ คณะเภสัชศาสตร์ สาขาวิชาเภสัชศาสตร์ หลักสูตร 6 ปี *
105 1020972 อภิณกุ์ คมวงศ์วิวัฒน์ คณะมนุษยศาสตร์ สาขาวิชาจิตวิทยาคลินิก (วิทย์-คณิต)
106 1020978 ภัชธีญา วรรณจักร คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาบริหารธุรกิจ (วิทย์ – คณิต )
107 1021005 สุณัฏฐา จุลบุตร โครงการผลิตแพทย์เพิ่มเพื่อชาวชนบท
108 1021019 สืบสกุล วัฒนานิกร โครงการผลิตแพทย์เพิ่มเพื่อชาวชนบท
109 1021027 พิชญุตม์ นุชนารถ คณะสัตวแพทยศาสตร์ สาขาวิชาสัตวแพทยศาสตร์
110 1021029 เก็จมณี เปี้ยปลูก โครงการผลิตแพทย์เพิ่มเพื่อชาวชนบท
111 1021036 กัญญารัตน์ อุทัยไกรรักษ์ คณะพยาบาลศาสตร์ สาขาวิชาพยาบาลศาสตร์ (หลักสูตรนานาชาติ)
112 1021065 อนุวัฒน์ เปี้ยปลูก คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาชีววิทยา จุลชีววิทยา สัตววิทยา
113 1021066 ยศนนท์ สอนปะละ คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา *
114 1021069 รสา อมรพิชญ์ โครงการผลิตแพทย์เพิ่มเพื่อชาวชนบท
115 1021070 กฤตภาส ทิชากร คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมเครื่องกล *
116 1021075 สกุลทิพย์ ทิพย์แก้ว คณะอุตสาหกรรมเกษตร สาขาวิชาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
117 1021079 กัณติศา ขัดมัน โครงการผลิตแพทย์เพิ่มเพื่อชาวชนบท
118 1021095 พรรณกาญจน์ กาญจนประดิษฐ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมอุตสาหการ *
119 1021098 ธชา บุปผาเจริญสุข คณะเภสัชศาสตร์ สาขาวิชาเภสัชศาสตร์ หลักสูตร 6 ปี *
120 1021110 ณัชชา ขัตินนท์ คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาบริหารธุรกิจ (วิทย์ – คณิต )
121 1021123 วิลาสินี ขัติยสุรินทร์ คณะอุตสาหกรรมเกษตร สาขาวิชาวิศวกรรมการอาหาร
122 1021128 วรรณิดา แก้วจันทร์หล้า คณะนิติศาสตร์ สาขาวิชานิติศาสตร์ วิทย์ – คณิต
123 1021142 ปรัชญา วิสุทธิธาดา คณะแพทยศาสตร์ สาขาวิชาแพทยศาสตร์ *
124 1021146 ภัทธเณศ เทพแสน โครงการกระจายแพทย์หนึ่งอำเภอหนึ่งทุน (ODOD)
125 1021154 สิทธา อารีกิจ โครงการผลิตแพทย์เพิ่มเพื่อชาวชนบท
126 1021160 วรากร ปัณณทัต คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาคณิตศาสตร์ สถิติ
127 1021170 รัศมิ์รวี ดวงดี คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาชีววิทยา จุลชีววิทยา สัตววิทยา
128 1021188 กฤตพร เชี่ยววานิช คณะเภสัชศาสตร์ สาขาวิชาเภสัชศาสตร์ หลักสูตร 6 ปี *
129 1021195 ปิยธิดา ติณศรี คณะสัตวแพทยศาสตร์ สาขาวิชาสัตวแพทยศาสตร์
130 1021208 อธิตา ดำมุณี คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาบริหารธุรกิจ (วิทย์ – คณิต )
131 1021209 กานต์สินี จริยงามวงค์ คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาสถาปัตยกรรมศาสตร์ (หลักสูตร 5 ปี) *
132 1021217 นฤเบศภ์ ชื่อหลาย คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมเครื่องกล *
133 1021233 ภวรัญชน์ บุญรักษา คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาบริหารธุรกิจ (วิทย์ – คณิต )
134 1021248 มัญชุมาศ ปวงมณี คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาบริหารธุรกิจ ภาคพิเศษ (วิทย์ – คณิต)
135 1021251 สุวพิชญ์ โพธาสินธุ์ คณะทันตแพทยศาสตร์ สาขาวิชาทันตแพทยศาสตร์*
136 1021259 ประภาดา ขัดทาน คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ (วิทย์ – คณิต) *
137 2020015 ปิยนุช ชัยสมพร คณะรัฐศาสตร์ฯ สาขาวิชาการระหว่างประเทศ
138 2020041 กิระณา มลานวน คณะรัฐศาสตร์ฯ สาขาวิชาการระหว่างประเทศ
139 2020077 วรรณวนัช ทัศนภักดิ์ คณะมนุษยศาสตร์ สาขาวิชาภาษาฝรั่งเศส เลือกสอบภาษาฝรั่งเศส *
140 2020080 หฤษฎ์ สัธนาอนันต์ คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาบริหารธุรกิจ ภาคพิเศษ
141 2020098 ถนอมกิต สมเด็จ คณะนิติศาสตร์ สาขาวิชานิติศาสตร์
142 2020113 ณพพงษ์ บุญช่วย คณะรัฐศาสตร์ฯ สาขาวิชาการระหว่างประเทศ
143 2020135 ภูริทัศน์ อภิวิชาญาณ คณะรัฐศาสตร์ฯ สาขาวิชาการระหว่างประเทศ
144 2020143 พงศธร ยศตื้อ คณะรัฐศาสตร์ฯ สาขาวิชารัฐประศาสนศาสตร์
145 2020151 ตะวัน สุดใจ คณะรัฐศาสตร์ฯ สาขาวิชาการเมืองและการปกครอง
146 2020179 กฤติน คุ้มเพชร คณะมนุษยศาสตร์ สาขาวิชาภาษาเยอรมัน เลือกสอบภาษาเยอรมัน *
147 2020204 พชรยา อังศุสุกนฤมล คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาบริหารธุรกิจ (ภาษาต่างประเทศ)
148 2020222 นิชนันท์ ใจเที่ยงตรง คณะวิจิตรศิลป์ สาขาวิชาศิลปะไทย *
149 2020225 จิระวิน เครือนาชิต คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาบริหารธุรกิจ
150 2020227 วนัชนันท์ ไชยพิสุทธิพงศ์ คณะมนุษยศาสตร์ สาขาวิชาภาษาอังกฤษ *
151 2020268 ปิมปภา กฤษศิริวรา คณะการสื่อสารมวลชน สาขาวิชาการสื่อสารมวลชน โครงการหลักสูตรควบ 2 ปริญญา *
152 2020287 ดนุวศิน จามะลี คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ *
153 2020296 กวีวัฒน์ รอดครุฑา คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ หลักสูตรนานาชาติ *
154 2020298 พัทธ์วริน ประเทืองบริบูรณ์ คณะนิติศาสตร์ สาขาวิชานิติศาสตร์
155 2020333 กฤติยา โชติวัฒนตระกูล คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ *
156 2020364 สรินพร ชอบพานิช คณะวิจิตรศิลป์ สาขาวิชาศิลปะไทย *
157 2020367 สุทธิพร ปันบุตร คณะนิติศาสตร์ สาขาวิชานิติศาสตร์
158 2020371 เวธินี วงศ์ชารี คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ *
159 2020374 ธันยพร สายตำ คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ *
160 2020382 ทิพปภา ใจสาร คณะมนุษยศาสตร์ สาขาวิชาภาษาอังกฤษ *
161 2020383 ชญาน์ทิพย์ วีระน้อย คณะมนุษยศาสตร์ สาขาวิชาภาษาไทย
162 2020389 กัลยกร พัวศรีพันธุ์ คณะมนุษยศาสตร์ สาขาวิชาภาษาญี่ปุ่น เลือกสอบภาษาญี่ปุ่น
163 2020422 ชลลดา ต๊ะวงศ์ษา คณะศึกษาศาสตร์ สาขาวิชาธุรกิจศึกษา *
164 2020427 ปาณัสม์ พยุหพรรค์ คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาบริหารธุรกิจ
165 2020463 ณัฏฐณิชา เครื่องคำ คณะรัฐศาสตร์ฯ สาขาวิชารัฐประศาสนศาสตร์
166 2020464 พิชญา พาฬอนุรักษ์ คณะมนุษยศาสตร์ สาขาวิชาการท่องเที่ยว
167 2020465 ธัญญลักษณ์ ทันใจ คณะศึกษาศาสตร์ สาขาวิชาประถมศึกษา *
168 2020472 สมัชญ์ สันยาว คณะสังคมศาสตร์ สาขาวิชาสังคมศาสตร์ (หลักสูตรนานาชาติ) *
169 2020477 ปพน กิตินา คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาบริหารธุรกิจ
170 2020491 พรรณภา สอนบุญ คณะมนุษยศาสตร์ สาขาวิชาการท่องเที่ยว
171 2020554 ศุภณัฐ นนทิสกุล คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาบริหารธุรกิจ
172 2020559 เบญจพร สุวรรณวิชิตกุล คณะการสื่อสารมวลชน สาขาวิชาการสื่อสารมวลชน
173 2020560 ชนิดา เดือนเพ็ญ คณะมนุษยศาสตร์ สาขาวิชาภาษาอังกฤษ *
174 2020571 ธิติพงศ์ ตั้งมณีกาญจน์ คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาบริหารธุรกิจ
175 2020597 พิมพ์วลัญช์ ศรียอด คณะรัฐศาสตร์ฯ สาขาวิชาการเมืองและการปกครอง
176 2020616 ยศกร จิตวิริยานันท์ คณะวิจิตรศิลป์ สาขาวิชาศิลปะการถ่ายภาพ *
177 2020634 ธนากร ยะถา คณะศึกษาศาสตร์ สาขาวิชาสังคมศึกษา *
178 2020668 ตรองธรรม ดิษบรรจง คณะวิจิตรศิลป์ สาขาวิชาสหศาสตร์ศิลป์ *
179 2020679 จิราภรณ์ ภู่พิพัฒน์กูล คณะมนุษยศาสตร์ สาขาวิชาภาษาจีน เลือกสอบภาษาจีน
180 2020684 กัญกาญจน์ ทิพย์มา คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ *
181 2020692 รักษ์พงษ์ อินต๊ะนนท์ คณะนิติศาสตร์ สาขาวิชานิติศาสตร์
182 2020693 ยศวดี สุวรรณวงศ์ คณะศึกษาศาสตร์ สาขาวิชาประถมศึกษา *
183 2020695 นันทิยา มหาวรรณ์ คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาบริหารธุรกิจ
184 2020698 นุตประวีณ์ อกกว้าง คณะการสื่อสารมวลชน สาขาวิชาการสื่อสารมวลชน
185 2020711 สาริศ กิจสุวรรณรัตน์ คณะการสื่อสารมวลชน สาขาวิชาการสื่อสารมวลชน
186 2020715 ธัญพร พินธิสืบ คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาบริหารธุรกิจ
187 2020788 รักษิตา ธิช่างทอง คณะศึกษาศาสตร์ สาขาวิชาธุรกิจศึกษา *
188 2020799 ณิชยา ลังกาพินธุ์ คณะมนุษยศาสตร์ สาขาวิชาภาษาอังกฤษ *
189 2020818 ปรมะ นาเมืองรักษ์ คณะวิจิตรศิลป์ สาขาวิชาศิลปะการถ่ายภาพ *
190 2020820 อัญชนา เรืองฤทธิ์ คณะศึกษาศาสตร์ สาขาวิชาประถมศึกษา *
191 2020836 เคียงชนก เทพแปง คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาบริหารธุรกิจ
192 2020837 ทองวรินทร์ อินนันชัย คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ *
193 2020841 ขวัญจิรา การิบุตร คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาบริหารธุรกิจ
194 2020845 ณกรณ์ นภวงศ์ ณ อยุธยา คณะสังคมศาสตร์ สาขาวิชาสังคมศาสตร์ (หลักสูตรนานาชาติ) *
195 2020852 นิพพิชฌน์ ลี้ประเสริฐ คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาบริหารธุรกิจ
196 2020873 ฉัตรมงคล ตุ้ยเต็มวงค์ คณะศึกษาศาสตร์ สาขาวิชาสังคมศึกษา *
197 2020882 สุรุจิรา ศรีนันทา คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ โครงการหลักสูตรควบ 2 ปริญญา *

ข้อมูล เมื่อ 9 มกราคม 2560
สำนักทะเบียนและประมวลผล มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
http://quota.reg.cmu.ac.th/schools/02101/universities/01/students

ไปตัดผมทีไร นั่งอ่านนิตยสารทุกที

Nim magazine

Nim magazine

วันนี้ไปนั่งรอตัดผมที่กาดเกาะคา
อยู่ในซอยหน้าตลาด เข้าไปราว 10 เมตร
ไปถึงก็นั่งรอ และได้อ่าน NIM Magazine
ปีที่ 15 ฉบับ เมษายน 2559
พบ คอลัม พนักงานเล่าสู่กันฟัง
ชอบคำว่า “เวลาเจอปัญหา
ให้บอกกับตัวเองว่า
นี่คือบทเรียนที่จะสร้างปัญญา″
เขียนโดย คุณสรินยา หล้าติ๊บ
ถือว่าเป็นการจัดการความรู้ (KM) ที่แชร์ออกสื่อ
เชื่อได้ว่าในองค์กรนี้
ต้องมีการจัดการความรู้หลายระดับ
เพื่อให้เกิดการพัฒนาบุคคล (PKM)
หน่วยงาน สาขา และบริษัทเป็นลำดับ
ที่เห็นคือนิตยสารของบริษัท
ที่ถือเป็น CSR (Corporate Social Responsibility) ขององค์กร
นิตยสารมีการแจกทั่วไป (Free copy)
ผมเห็นทั้งที่ร้านอาหาร และร้านตัดผม
เห็นทีไรก็อ่าน และอยากหยิบมาเขียน blog ทุกที

http://www.thaiall.com/communication/news.htm

สรุปว่า ค่าหัวผม รองทรง 60 บาทครับ
พร้อมนิตยสารอ่านฟรีระหว่างรอคิว (Queue)

สรุปเหรียญจำแนกตาม สพป. สพม. ในงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 66 ระดับภาคเหนือ

เห็นถึงความมุ่งมั่น อย่างนี้ อนาคตไปอีกไกล

เห็นถึงความมุ่งมั่น อย่างนี้ อนาคตไปอีกไกล

การทำงานเป็นทีมของนักเรียน

การทำงานเป็นทีมของนักเรียน

ภาพข่าวเปิดงาน http://www.obec.go.th/news/76669

logo sillapa 66

logo sillapa 66

sillapa66 banner

sillapa66 banner

sillapa banner

sillapa banner

เก็บตก .. ข้อมูลจากงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับภาคเหนือ
ที่จังหวัดลำปางเป็นงานที่ยิ่งใหญ่ของภาคเหนือ
มีนักเรียนจากทั่วภาคเหนือมาแข่งขันกันที่จังหวัดลำปาง
มีคำขวัญว่า
“เด็กเหนือก้าวไกล เด็กไทยก้าวหน้า ศิลปหัตถกรรมล่ำค่า ก้าวสู่สากล”
http://north66.sillapa.net/

 

มีกิจกรรมแข่งขันระดับภาค ระหว่าง 14-16 ธ.ค. 2559

พิธีเปิด และปิดงาน จัดที่ มหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง
คลิ๊ปพิธีเปิดงานศิลปหัตถกรรมนักเรียนภาคเหนือ ในวันที่ 14 ธันวาคม 2559

คลิ๊ปพิธีเปิดงานศิลปหัตถกรรมนักเรียนภาคเหนือ ในวันที่ 16 ธันวาคม 2559

ถือเป็นงานของนักเรียน คุณครู และโรงเรียนอย่างแท้จริง

มีรายการแข่งขันของนักเรียน
แบ่งเป็น สพป. และ สพม. ดังนี้

สถานที่แข่งขัน สพป.

1.มหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง
กลุ่มสาระการเรียนรู้ ภาษาไทย
นักบินน้อย สพฐ.
กลุ่มสาระฯ วิทยาศาสตร์
หุ่นยนต์
นาฏศิลป์
กลุ่มสาระฯ การงานอาชีพ
คอมพิวเตอร์
ดนตรี (วันที่ 15-16 ธันวาคม 2559)
กลุ่มสาระฯ ภาษาต่างประเทศ
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน (ยกเว้น กิจกรรมลูกเสือ)
กลุ่มสาระฯ สังคมฯ (ยกเว้น ละครประวัติศาสตร์)
2. โรงเรียนอนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)
ปฐมวัย
กลุ่มสาระการเรียนรู้ คณิตศาสตร์
3.โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์)
ทัศนศิลป์
4.โรงเรียนอนุบาลแม่เมาะ (ชุมชน 1)
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน (ลูกเสือ)
กลุ่มสาระสังคมฯ (ละครประวัติศาสตร์ และ ละครคุณธรรม)
5. สพป.ลำปาง เขต 2
กลุ่มสาระสุขศึกษาและพลศึกษา

สถานที่แข่งขัน สพม.

1.มหาวิทยาลัยราชภัฎลำปาง
ดนตรีสากล (วันที่ 13-14 ธันวาคม 2559)
2.โรงเรียนแม่เมาะวิทยา
สังคมศึกษา
3.โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย
วิทยาศาสตร์
ทัศนศิลป์
คอมพิวเตอร์
สภานักเรียน
สุขศึกษาและพลศึกษา
4.โรงเรียนลำปางกัลยาณี
ภาษาไทย
ภาษาฝรั่งเศส
ภาษาจีน
ภาษาญี่ปุ่น
ภาษาเกาหลี
นาฏศิลป์
หุ่นยนต์
YC
กิจกรรมส่งเสริมการอ่าน
5.โรงเรียนเตรียมอุดมพัฒนาการเขลางค์นคร
การงานอาชีพและเทคโนโลยี
ดนตรีไทย
กิจกรรมลูกเสือ
6.โรงเรียนห้างฉัตรวิทยา
คณิตศาสตร์

สรุปเหรียญ ระดับประถมศึกษา

ที่ เขตพื้นที่การศึกษา ทอง เงิน ทองแดง เข้าร่วม รวม
1 สพป. เชียงใหม่ เขต 3 130 41 21 14 192
2 สพป. ตาก เขต 2 118 52 29 18 199
3 สพป. พิษณุโลก เขต 2 113 57 25 14 195
4 สพป. เพชรบูรณ์ เขต 1 111 60 31 15 202
5 สพป. เชียงราย เขต 3 108 46 28 16 182
6 สพป. เพชรบูรณ์ เขต 3 106 71 27 12 204
7 สพป. น่าน เขต 2 105 74 21 14 200
8 สพป. ตาก เขต 1 103 65 27 10 195
9 สพป. เชียงใหม่ เขต 1 103 57 26 15 186
10 สพป. นครสวรรค์ เขต 2 100 74 25 10 199
11 สพป. อุทัยธานี เขต 2 98 66 24 11 188
12 สพป. นครสวรรค์ เขต 3 98 60 26 11 184
13 สพป. กำแพงเพชร เขต 2 95 72 19 22 186
14 สพป. น่าน เขต 1 95 67 22 9 184
15 สพป. เชียงใหม่ เขต 2 95 59 34 15 188
16 สพป. กำแพงเพชร เขต 1 95 58 32 13 185
17 สพป. อุตรดิตถ์ เขต 1 94 66 29 10 189
18 สพป. นครสวรรค์ เขต 1 94 59 26 16 179
19 สพป. เชียงราย เขต 4 93 73 25 9 191
20 สพป. พิษณุโลก เขต 3 92 72 28 16 192
21 สพป. พิจิตร เขต 2 91 63 23 14 177
22 สพป. ลำปาง เขต 1 91 59 26 14 176
23 สพป. เชียงราย เขต 2 90 65 25 20 180
24 สพป. พะเยา เขต 2 89 62 22 13 173
25 สพป. ลำปาง เขต 2 89 56 31 17 176
26 สพป. พิษณุโลก เขต 1 89 56 28 11 173
27 สพป. แพร่ เขต 1 87 52 22 10 161
28 สพป. สุโขทัย เขต 2 84 54 17 12 155
29 สพป. พะเยา เขต 1 82 58 31 10 171
30 สพป. เชียงใหม่ เขต 4 82 45 41 11 168
31 สพป. อุทัยธานี เขต 1 81 59 32 12 172
32 สพป. ลำพูน เขต 2 79 65 32 15 176
33 สพป. แม่ฮ่องสอน เขต 2 78 56 26 17 160
34 สพป. แพร่ เขต 2 77 43 26 10 146
35 สพป. ลำพูน เขต 1 76 51 21 15 148
36 สพป. ลำปาง เขต 3 68 51 28 9 147
37 สพป. เพชรบูรณ์ เขต 2 65 57 31 19 153
38 สพป. แม่ฮ่องสอน เขต 1 65 51 28 12 144
39 สพป. พิจิตร เขต 1 63 45 27 12 135
40 สพป. เชียงราย เขต 1 61 48 20 16 129
41 สพป. เชียงใหม่ เขต 5 58 56 36 22 150
42 สพป. อุตรดิตถ์ เขต 2 51 69 44 20 164
43 สพป. สุโขทัย เขต 1 45 42 15 16 102
44 สพป. เชียงใหม่ เขต 6 41 58 25 22 124
รวม 3,828 2,570 1,182 619 7,580

สรุปเหรียญ ระดับมัธยมศึกษา

ที่ เขตพื้นที่การศึกษา ทอง เงิน ทองแดง เข้าร่วม รวม
1 สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) [กลุ่ม สพม.เชียงราย 1] 117 53 19 5 189
2 สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) [กลุ่ม สพม.นครสวรรค์ 1] 109 53 17 6 179
3 สพม. เขต 37 (แพร่,น่าน) [กลุ่ม สพม.น่าน 1] 109 46 19 4 174
4 สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) [กลุ่ม สพม.เชียงใหม่ 1] 105 38 25 6 168
5 สพม. เขต 35 (ลำปาง,ลำพูน) [กลุ่ม สพม.ลำปาง 1] 105 38 19 5 162
6 สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) [กลุ่ม สพม.นครสวรรค์ 3] 101 52 21 7 174
7 สพม. เขต 37 (แพร่,น่าน) [กลุ่ม สพม.แพร่ 1] 101 48 18 7 167
8 สพม. เขต 38 (สุโขทัย,ตาก) [กลุ่ม สพม.สุโขทัย 2] 101 33 27 16 161
9 สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) [กลุ่ม สพม.อุตรดิตถ์ 1] 99 50 21 9 170
10 สพม. เขต 37 (แพร่,น่าน) [กลุ่ม สพม.น่าน 2] 97 41 21 8 159
11 สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) [กลุ่ม สพม.พิษณุโลก 1] 97 38 19 4 154
12 สพม. เขต 41 (กำแพงเพชร,พิจิตร) [กลุ่ม สพม.กำแพงเพชร 1] 93 52 22 11 167
13 สพม. เขต 35 (ลำปาง,ลำพูน) [กลุ่ม สพม.ลำพูน 1] 88 47 26 12 161
14 สพม. เขต 40 (เพชรบูรณ์) [กลุ่ม สพม.เพชรบูรณ์ 3] 84 49 22 12 155
15 สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) [กลุ่ม สพม.อุทัยธานี 2] 83 55 24 11 162
16 สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) [กลุ่ม สพม.พะเยา 1] 83 42 22 8 147
17 สพม. เขต 40 (เพชรบูรณ์) [กลุ่ม สพม.เพชรบูรณ์ 1] 82 48 21 11 151
18 สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) [กลุ่ม สพม.พะเยา 2] 80 45 18 16 143
19 สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) [กลุ่ม สพม.เชียงใหม่ 2] 77 41 19 8 137
20 สพม. เขต 40 (เพชรบูรณ์) [กลุ่ม สพม.เพชรบูรณ์ 2] 76 56 24 10 156
21 สพม. เขต 38 (สุโขทัย,ตาก) [กลุ่ม สพม.ตาก 2] 76 49 28 12 153
22 สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) [กลุ่ม สพม.เชียงราย 3] 75 40 21 5 136
23 สพม. เขต 41 (กำแพงเพชร,พิจิตร) [กลุ่ม สพม.พิจิตร 1] 73 48 23 12 144
24 สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) [กลุ่ม สพม.อุทัยธานี 1] 72 51 16 12 139
25 สพม. เขต 38 (สุโขทัย,ตาก) [กลุ่ม สพม.สุโขทัย 1] 70 69 24 12 163
26 สพม. เขต 41 (กำแพงเพชร,พิจิตร) [กลุ่ม สพม.กำแพงเพชร 2] 68 39 15 10 122
27 สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) [กลุ่ม สพม.เชียงราย 4] 65 48 15 14 128
28 สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) [กลุ่ม สพม.เชียงราย 2] 64 53 28 6 145
29 สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) [กลุ่ม สพม.เชียงใหม่ 3] 63 53 29 10 145
30 สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) [กลุ่ม สพม.นครสวรรค์ 2] 62 60 26 12 148
31 สพม. เขต 35 (ลำปาง,ลำพูน) [กลุ่ม สพม.ลำพูน 2] 60 34 29 10 123
32 สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) [กลุ่ม สพม.พิษณุโลก 3] 59 50 20 11 129
33 สพม. เขต 35 (ลำปาง,ลำพูน) [กลุ่ม สพม.ลำปาง 3] 59 45 25 19 129
34 สพม. เขต 38 (สุโขทัย,ตาก) [กลุ่ม สพม.ตาก 1] 58 54 23 14 135
35 สพม. เขต 35 (ลำปาง,ลำพูน) [กลุ่ม สพม.ลำปาง 2] 58 49 24 13 131
36 สพม. เขต 41 (กำแพงเพชร,พิจิตร) [กลุ่ม สพม.พิจิตร 2] 58 47 28 15 133
37 สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) [กลุ่ม สพม.เชียงใหม่ 4] 55 51 29 15 135
38 สพม. เขต 37 (แพร่,น่าน) [กลุ่ม สพม.แพร่ 2] 52 50 23 13 125
39 สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) [กลุ่ม สพม.พิษณุโลก 2] 50 46 27 17 123
40 สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) [กลุ่ม สพม.เชียงใหม่ 6] 45 38 28 19 111
41 สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) [กลุ่ม สพม.แม่ฮ่องสอน 1] 42 33 24 14 99
42 สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) [กลุ่ม สพม.เชียงใหม่ 5] 41 42 20 17 103
43 สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) [กลุ่ม สพม.อุตรดิตถ์ 2] 32 31 32 15 95
44 สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) [กลุ่ม สพม.แม่ฮ่องสอน 2] 25 25 18 10 68
รวม 3,269 2,030 999 483 6,298

สรุปเหรียญ ระดับการศึกษาพิเศษ

สรุปเหรียญรางวัล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ
ที่ โรงเรียน ทอง เงิน ทองแดง เข้าร่วม รวม
1 โสตศึกษาอนุสารสุนทร จังหวัดเชียงใหม่ 38 2 0 0 40
2 โสตศึกษาจังหวัดเพชรบูรณ์ 35 5 1 2 41
3 แพร่ปัญญานุกูลจังหวัดแพร่ 31 6 2 4 39
4 ศรีสังวาลย์เชียงใหม่ 31 1 0 0 32
5 พิจิตรปัญญานุกูล 28 8 1 1 37
6 สอนคนตาบอดภาคเหนือ ในพระบรมราชินูปถัมภ์ จังหวัดเชียงใหม่ 28 0 0 1 28
7 น่านปัญญานุกูล 27 11 1 1 39
8 กาวิละอนุกูล 27 6 2 3 35
9 เชียงรายปัญญานุกูล 27 2 1 5 30
10 พิษณุโลกปัญญานุกูล 17 4 1 0 22
11 โสตศึกษาจังหวัดตาก 15 1 2 1 18
12 สอนคนตาบอดสันติจินตนา จังหวัดแพร่ 13 3 1 0 17
13 การศึกษาคนตาบอดลำปาง 11 5 0 0 16
14 นครสวรรค์ปัญญานุกูล 11 2 0 3 13
รวม 339 56 12 21 407

ประกาศผู้มีสิทธิ์สอบสัมภาษณ์ เข้าปีการศึกษา 2560 หลักสูตรพยาบาลศาสตรบัณฑิต ของ มน.

1029 หลักสูตรพยาบาลศาสตรบัณฑิต

1029 หลักสูตรพยาบาลศาสตรบัณฑิต

มีโอกาสเข้าระบบตรวสอบรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบสัมภาษณ์
พบ ประกาศรายชื่อผู้ได้รับการคัดเลือก
มีสิทธิ์เข้ารับการตรวจร่างกาย และสอบสัมภาษณ์ (ผ่านข้อเขียน)
เป็นข้อมูลรายชื่อนักเรียนของ มหาวิทยาลัยนเรศวร ที่จะรับเข้าศึกษาในปีการศึกษา 2560
ที่ประกาศไปเมื่อ 25 ธันวาคม 2559
หลังผลสอบ GAT PAT รอบแรกออกแล้ว
ซึ่งถือเป็นรอบโควตา ตามระบบเดิมเป็นปีสุดท้าย ตามนโยบาย ศธ.
ก่อนจะใช้ระบบคัดเลือกแบบใหม่ เพื่อรับผู้เข้าศึกษาในปีการศึกษา 2561
ในระบบฐานข้อมูลของ มน. เลือก “ระบบรับตรง (โควตา)”
และเลือก “1029 หลักสูตรพยาบาลศาสตรบัณฑิต”
ขอยินดีกับนักเรียนทั้ง 120 คนในเขตภาคเหนือที่สอบติดพยาบาล

ลำปางติดพยาบาล 7 คน จาก 120 คน
1. ชฎาพร นำนนท์ ลำปางกัลยาณี
2. นิลนิการ์ ใหม่กันทะ เสริมงามวิทยาคม
3. พิมพรรณ โนชัย แจ้ห่มวิทยา
4. ยศพัฒน์ แก้วบุญปัน บุญวาทย์วิทยาลัย
5. รจนา ยะพันธ์ เถินวิทยา
6. วีรยา เทพาชมภู เถินวิทยา
7. อาทิตยา แก่นนาค ประชารัฐธรรมคุณ

หากเรียงตามจังหวัด มีจำนวนดังนี้
เชียงใหม่ 16 คน
เพชรบูรณ์ 11 คน
พะเยา 10 คน
เชียงราย 9 คน
พิษณุโลก 9 คน
แพร่ 9 คน
กำแพงเพชร 9 คน
ลำปาง 7 คน
สุโขทัย 7 คน
น่าน 7 คน
อุตรดิตถ์ 6 คน
พิจิตร 5 คน
ตาก 5 คน
นครสวรรค์ 4 คน
ลำพูน 3 คน
อุทัยธานี 2 คน
แม่ฮ่องสอน 1 คน

 

nu_quota_2560 https://admission.nu.ac.th/Pub_AllSTAdmProgResult_RP.aspx

nu_quota_2560 https://admission.nu.ac.th/Pub_AllSTAdmProgResult_RP.aspx

ทั้งหมดที่สอบติด มีรายชื่อ โรงเรียน และจังหวัด ดังนี้

ลำดับ ชื่อ-นามสกุล โรงเรียน จังหวัด
1 กัญญาณี มาออน เรยีนาเชลีวิทยาลัย เชียงใหม่
2 กันต์ฤทัย แดนไกวัลฉัตร แม่แจ่ม เชียงใหม่
3 จิราพา แซ่พ่าน โกวิทธำรงเชียงใหม่ เชียงใหม่
4 จุฑาทิพย์ วงศ์จี๋ พระหฤทัยเชียงใหม่ เชียงใหม่
5 จุฬาลักษณ์ ชัยศรี เทพบดินทร์วิทยา เชียงใหม่ เชียงใหม่
6 ชญาน์นันท์ โชติภมรวิจิตร หอพระ เชียงใหม่
7 ชลลดา วรรณคำ ฮอดพิทยาคม เชียงใหม่
8 ณัฐกุล คะติ แม่ริมวิทยาคม เชียงใหม่
9 ธัญลักษณ์ แก้ววรา เรยีนาเชลีวิทยาลัย เชียงใหม่
10 ธิดารัตน์ นันต๊ะ หอพระ เชียงใหม่
11 นนธิญา กุณะแสงคำ ไชยปราการ เชียงใหม่
12 นิภาพร จันทิวงค์ สะเมิงพิทยาคม เชียงใหม่
13 พันธกานต์ ก้อนแก้ว แม่ตื่นวิทยาคม เชียงใหม่
14 พิชชานันท์ นิธิเปรมะพัฒน์ ช่องฟ้าซินเซิงวาณิชบำรุง เชียงใหม่
15 ภัทรภร จันทร์เกิด ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย เชียงใหม่
16 วรวลัญช์ เล็นคำ สาธิตมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เชียงใหม่
17 กวินธิดา สุขใส เทศบาล 6 นครเชียงราย เชียงราย
18 ชนัฏการ แสงจันทร์ สามัคคีวิทยาคม เชียงราย
19 ฐิติมา บุญสูง พญาเม็งราย เชียงราย
20 ธันยมัย สาริวงค์ เทิงวิทยาคม เชียงราย
21 นฤชา สุทธิ์เตนันท์ สามัคคีวิทยาคม เชียงราย
22 ประภานันท์ ตาดำนิล เทศบาล 6 นครเชียงราย เชียงราย
23 เม แยส่อ แม่จันวิทยาคม เชียงราย
24 สุนิกา กันทา ดำรงราษฎร์สงเคราะห์ เชียงราย
25 สุพนิดา อนันต์ เทิงวิทยาคม เชียงราย
26 กทลี กล่อมอู่ กาญจนาภิเษกวิทยาลัย เพชรบูรณ์ เพชรบูรณ์
27 กิตติมา แก้วยม หล่มเก่าพิทยาคม เพชรบูรณ์
28 เกศรินทร์ญาณี ดวงตาปา หนองไผ่ เพชรบูรณ์
29 จุฬารัตน์ ป้องท้าว ติ้ววิทยาคม เพชรบูรณ์
30 ฐิติรัตน์ เตโช เพชรพิทยาคม เพชรบูรณ์
31 ปวีณา กุดดี วัชรชัย เพชรบูรณ์
32 ปัทมพร คำอินทร์ เพชรพิทยาคม เพชรบูรณ์
33 พิทยา ทาแก้ว เทศบาล 3 (ชาญวิทยา) เพชรบูรณ์
34 รัตนา นามรอด นิยมศิลป์อนุสรณ์ เพชรบูรณ์
35 ศุภกิจ อินประดับ นิยมศิลป์อนุสรณ์ เพชรบูรณ์
36 อมลกานต์ เหลืองดำรงค์พันธ์ วิทยานุกูลนารี เพชรบูรณ์
37 กฤตนนท์ กากัน ร้องกวางอนุสรณ์ แพร่
38 เก็จมณี ขันคำ สองพิทยาคม แพร่
39 เกษมณี ฤทัยโสภา นารีรัตน์จังหวัดแพร่ แพร่
40 จุฑามาศ คะลา วิไลเกียรติอุปถัมภ์ แพร่
41 ณัฐชยา เมฆอากาศ นารีรัตน์จังหวัดแพร่ แพร่
42 ธัญชนก สายทอง นารีรัตน์จังหวัดแพร่ แพร่
43 มยุรีรัตน์ โพทะ สรอยเสรีวิทยา แพร่
44 ยุพารัตน์ นุ่มนวล นารีรัตน์จังหวัดแพร่ แพร่
45 อ้อมกมล ยุดา ถิ่นโอภาสวิทยา แพร่
46 อาทิตญา ดวงทิพย์ ปายวิทยาคาร แม่ฮ่องสอน
47 กรรณิกา แสนเทียม วัชรวิทยา กำแพงเพชร
48 กรรณิการ์ หอมมาลา วัชรวิทยา กำแพงเพชร
49 กวินธิดา เลิศไผ่รอด วัชรวิทยา กำแพงเพชร
50 ณัฐพร เนียมหอม วัชรวิทยา กำแพงเพชร
51 ดารินทร์ อินทพงษ์ กำแพงเพชรพิทยาคม กำแพงเพชร
52 ทัศนีย์ คำแก้ว องค์การบริหารส่วนจังหวัดกำแพงเพชร กำแพงเพชร
53 สายพิณ เดือนกลาง บ่อแก้ววิทยา กำแพงเพชร
54 สุชัญญา เทวานฤมิตร วัชรวิทยา กำแพงเพชร
55 อภิญญา ดอกกุหลาบ วัชรวิทยา กำแพงเพชร
56 จุฑามณี วรรณสอน แม่กุวิทยาคม ตาก
57 นุสบา ต๊ะสุ พบพระวิทยาคม ตาก
58 มนัสรรณ มูลทองสุข ตากพิทยาคม ตาก
59 อาทิตย์จรัส แสนหาญ ตากพิทยาคม ตาก
60 อาทิตยา ดำนิล พลูหลวงวิทยา(วัดโคกพลู) ตาก
61 จิดาภา อยู่ทวีเดชากุล ตาคลีประชาสรรค์ นครสวรรค์
62 จิรกฤต ยศยอด ตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ นครสวรรค์
63 ดารารัตน์ พรมมา พนมรอกวิทยา นครสวรรค์
64 ศศิประภา รุ่งฉวี สตรีนครสวรรค์ นครสวรรค์
65 ณัฐฐาทิพย์ ทะกา ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน น่าน
66 นภสร ธะนะใจ นาน้อย น่าน
67 เบญจมาศ เชื้อหมอ บ้านหลวง น่าน
68 พรพิมล น้ำผึ้ง ท่าวังผาพิทยาคม น่าน
69 วริศรา กันไชย สตรีศรีน่าน น่าน
70 สุชัญญา จิตอารี ปัว น่าน
71 อรทัย ปัญญาภู ปัว น่าน
72 ชยพล คำก๋อง พะเยาพิทยาคม พะเยา
73 นริสรา ใจยะเลิศ แม่ใจวิทยาคม พะเยา
74 เนตรนภา มะโนนึก เชียงคำวิทยาคม พะเยา
75 ปนัสดา คำภีระ ภูซางวิทยาคม พะเยา
76 ปรารถนา วัฒนจิตสัมพันธ์ เชียงคำวิทยาคม พะเยา
77 ภัทรศยา ใจดี ดอกคำใต้วิทยาคม พะเยา
78 มลฤดี แสงศรีจันทร์ เชียงคำวิทยาคม พะเยา
79 วรารัตน์ บ้านสระ เชียงม่วนวิทยาคม พะเยา
80 สุวิษา รุ่งจิรจิตรานนท์ พะเยาพิทยาคม พะเยา
81 อุทัยวรรณ ศรียา เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ พะเยา พะเยา
82 กนกวรรณ ด่านจิตติศิริ พิจิตรพิทยาคม พิจิตร
83 ชฎาธาร เอี่ยมต่อม สระหลวงพิทยาคม พิจิตร
84 ชมพูนุท เรือนมูล พิจิตรพิทยาคม พิจิตร
85 เบญจพร โพธิ์แก้ว บางมูลนากภูมิวิทยาคม พิจิตร
86 อภิสรา กลัดแก้ว พิจิตรพิทยาคม พิจิตร
87 กรรณิการ์ แก่นสาร เฉลิมขวัญสตรี พิษณุโลก
88 ชมพูนุช นาคำ บางกระทุ่มพิทยาคม พิษณุโลก
89 นันท์นภัส เอี่ยมไผ่ เฉลิมขวัญสตรี พิษณุโลก
90 นันทนัช ดวงแก้ว มัธยมสาธิตมหาวิทยาลัยนเรศวร พิษณุโลก
91 พัฒนพงศ์ ไพศาลธรรม พิษณุโลกพิทยาคม พิษณุโลก
92 วรฤทัย เพียคำ นครชุมพิทยา รัชมังคลาภิเษก พิษณุโลก
93 วรางคณา เพชราบรรพ์ วัดโบสถ์ศึกษา พิษณุโลก
94 ศศิวิมล พรมบึงลำ เฉลิมขวัญสตรี พิษณุโลก
95 สุวนี แซ่เอี้ยว เซนต์นิโกลาส พิษณุโลก
96 ชฎาพร นำนนท์ ลำปางกัลยาณี ลำปาง
97 นิลนิการ์ ใหม่กันทะ เสริมงามวิทยาคม ลำปาง
98 พิมพรรณ โนชัย แจ้ห่มวิทยา ลำปาง
99 ยศพัฒน์ แก้วบุญปัน บุญวาทย์วิทยาลัย ลำปาง
100 รจนา ยะพันธ์ เถินวิทยา ลำปาง
101 วีรยา เทพาชมภู เถินวิทยา ลำปาง
102 อาทิตยา แก่นนาค ประชารัฐธรรมคุณ ลำปาง
103 กนกรัตน์ วงษ์หีบทอง ส่วนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน ลำพูน
104 จิราวรรณ ชมภูพล้อย ป่าซาง ลำพูน
105 พิมชนก พุธเหียง ส่วนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน ลำพูน
106 ชมภูรัตน์ มีเดช อุดมดรุณี สุโขทัย
107 ชุติกาญจน์ มนต์แก้ว ศรีสำโรงชนูปถัมภ์ สุโขทัย
108 ฐิติกา นนทประสาท ทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์ สุโขทัย
109 ปาลิดา ปานดำ คีรีมาศพิทยาคม สุโขทัย
110 พิชญาภา ศรีเงิน อุดมดรุณี สุโขทัย
111 รัตน์สุดา มีเสาเรือน อุดมดรุณี สุโขทัย
112 อารีรัตน์ เรืองสุวรรณ เทศบาลเมืองสวรรคโลก สุโขทัย
113 กมลรัชต์ เที่ยงตรง อุตรดิตถ์ อุตรดิตถ์
114 ปภาณิน ลำมะนา อุตรดิตถ์ดรุณี อุตรดิตถ์
115 พรพิมล วงพวน อุตรดิตถ์ดรุณี อุตรดิตถ์
116 ละอองทิพย์ พรมอินทร์ อุตรดิตถ์ดรุณี อุตรดิตถ์
117 สุนิตา ด้วงทอง อุตรดิตถ์ดรุณี อุตรดิตถ์
118 อภิญญาภรณ์ มาศรี พิชัย อุตรดิตถ์
119 ธัญชนก เกงเขตร์ พุทธมงคลวิทยา อุทัยธานี
120 สิรภัทร ปรุโปร่ง ทัพทันอนุสรณ์ อุทัยธานี

https://admission.nu.ac.th/Pub_AllSTAdmProgResult_RP.aspx